205: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Rrishujain (talk | contribs) Created page with "==૨૦૫ - ઈસુ કેવો મિત્ર છે !== {| |+૨૦૫ - ઈસુ કેવો મિત્ર છે ! |- | |૮, ૭ સ્વરો |- | |"What a F..." |
|||
| Line 1: | Line 1: | ||
==૨૦૫ - ઈસુ કેવો મિત્ર છે !== | ==૨૦૫ - ઈસુ કેવો મિત્ર છે !== | ||
{| | |||
|+૨૦૫ - ઈસુ કેવો મિત્ર છે ! | |||
|- | |||
| | |||
|૮, ૭ સ્વરો | |||
|- | |||
| | |||
|"What a Friend we have in Jesus" | |||
|- | |||
|Tune: | |||
|Converse (Erie) or Ton-Y-Botel | |||
|- | |||
|કર્તા: | |||
|જોસેફ સ્ક્રીવન, | |||
|- | |||
| | |||
|૧૮૨૦-૮૬ (સૂર્યપ્રકાશ) | |||
|- | |||
|૧ | |||
|ઈસુ જેવો મિત્ર કોણ છે? જેને કહી એ શોક ને પાપ ! | |||
|- | |||
| | |||
|કેવો મોટો હક કે આપણે કરીએ અરજ પ્રભુ બાપ, | |||
|- | |||
| | |||
|આહા ! એટલી શાંતિ ખોઈએ, વળી વેઠીએ અમથા ત્રાસ! | |||
|- | |||
| | |||
|કેમ કે બધી ચિંતા લઈને જતાં નથી ઈસુ પાસ. | |||
|- | |||
|૨ | |||
|લાલચ તથા પરીક્ષણો અથવા કાંઈ છે સંતાપ, | |||
|- | |||
| | |||
|નાહિમ્મત ના થઈને કદી, પ્રાર્થ વડે જઈ મળીએ બાપ. | |||
|- | |||
| | |||
|એના જેવો મિત્ર ક્યાંથી, દુ:ખોમાં જે લે છે ભાગ ! | |||
|- | |||
| | |||
|પ્રાર્થ વડે મળીએ ઈસુને, નિર્બળનો ન કરે ત્યાગ. | |||
|- | |||
|૩ | |||
|નિર્બળ ને શું દબેલ છીએ? ને શું છીએ ચિંતાતુર? | |||
|- | |||
| | |||
|આપણે આશ્રય મૂલવાન તારનાર મદદ કરવા છે આતુર. | |||
|- | |||
| | |||
|શું તુજ મિત્રો ત્યાગે તને? જણાવ ઈસુ પાસે જાઈ, | |||
|- | |||
| | |||
|હાથમાં લઈ તે રક્ષણ કરશે, આરામ તને મળશે તહીં. | |||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | {| | ||
|+૨૦૫ - ઈસુ કેવો મિત્ર છે ! | |+૨૦૫ - ઈસુ કેવો મિત્ર છે ! | ||
Revision as of 23:34, 23 August 2013
૨૦૫ - ઈસુ કેવો મિત્ર છે !
| ૮, ૭ સ્વરો | |
| "What a Friend we have in Jesus" | |
| Tune: | Converse (Erie) or Ton-Y-Botel |
| કર્તા: | જોસેફ સ્ક્રીવન, |
| ૧૮૨૦-૮૬ (સૂર્યપ્રકાશ) | |
| ૧ | ઈસુ જેવો મિત્ર કોણ છે? જેને કહી એ શોક ને પાપ ! |
| કેવો મોટો હક કે આપણે કરીએ અરજ પ્રભુ બાપ, | |
| આહા ! એટલી શાંતિ ખોઈએ, વળી વેઠીએ અમથા ત્રાસ! | |
| કેમ કે બધી ચિંતા લઈને જતાં નથી ઈસુ પાસ. | |
| ૨ | લાલચ તથા પરીક્ષણો અથવા કાંઈ છે સંતાપ, |
| નાહિમ્મત ના થઈને કદી, પ્રાર્થ વડે જઈ મળીએ બાપ. | |
| એના જેવો મિત્ર ક્યાંથી, દુ:ખોમાં જે લે છે ભાગ ! | |
| પ્રાર્થ વડે મળીએ ઈસુને, નિર્બળનો ન કરે ત્યાગ. | |
| ૩ | નિર્બળ ને શું દબેલ છીએ? ને શું છીએ ચિંતાતુર? |
| આપણે આશ્રય મૂલવાન તારનાર મદદ કરવા છે આતુર. | |
| શું તુજ મિત્રો ત્યાગે તને? જણાવ ઈસુ પાસે જાઈ, | |
| હાથમાં લઈ તે રક્ષણ કરશે, આરામ તને મળશે તહીં. |
Phonetic English
| ૮, ૭ સ્વરો | |
| "What a Friend we have in Jesus" | |
| Tune: | Converse (Erie) or Ton-Y-Botel |
| કર્તા: | જોસેફ સ્ક્રીવન, |
| ૧૮૨૦-૮૬ (સૂર્યપ્રકાશ) | |
| ૧ | ઈસુ જેવો મિત્ર કોણ છે? જેને કહી એ શોક ને પાપ ! |
| કેવો મોટો હક કે આપણે કરીએ અરજ પ્રભુ બાપ, | |
| આહા ! એટલી શાંતિ ખોઈએ, વળી વેઠીએ અમથા ત્રાસ! | |
| કેમ કે બધી ચિંતા લઈને જતાં નથી ઈસુ પાસ. | |
| ૨ | લાલચ તથા પરીક્ષણો અથવા કાંઈ છે સંતાપ, |
| નાહિમ્મત ના થઈને કદી, પ્રાર્થ વડે જઈ મળીએ બાપ. | |
| એના જેવો મિત્ર ક્યાંથી, દુ:ખોમાં જે લે છે ભાગ ! | |
| પ્રાર્થ વડે મળીએ ઈસુને, નિર્બળનો ન કરે ત્યાગ. | |
| ૩ | નિર્બળ ને શું દબેલ છીએ? ને શું છીએ ચિંતાતુર? |
| આપણે આશ્રય મૂલવાન તારનાર મદદ કરવા છે આતુર. | |
| શું તુજ મિત્રો ત્યાગે તને? જણાવ ઈસુ પાસે જાઈ, | |
| હાથમાં લઈ તે રક્ષણ કરશે, આરામ તને મળશે તહીં. |