159: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Rrishujain (talk | contribs) Created page with " ==૧૫૯ - ઈસુ જેવો કોઈ મિત્ર નથી !== {| |+૧૫૯ - ઈસુ જેવો કોઈ મિત્ર નથી ! |- | |૧૦, ૬ ..." |
|||
| Line 57: | Line 57: | ||
| | | | ||
|કયો વખત હોય તેને ત્યાગું ? નથી એક ! નથી એક ! | |કયો વખત હોય તેને ત્યાગું ? નથી એક ! નથી એક ! | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+159 - Isu Jevo Koi Mitra Nathi ! | |||
|- | |||
| | |||
|10, 6 Swaro | |||
|- | |||
| | |||
|"There’s not a friend like the lowly Jesus" | |||
|- | |||
|Kartaa: | |||
|J. Otaman | |||
|- | |||
|Anu. : | |||
|Robert Ward | |||
|- | |||
|1 | |||
|Koi Isu jevo che uchch pavitra ? Nathi ek ! Nathi ek ! | |||
|- | |||
| | |||
|Koi tenaa jevo garib manmitra ? Nathi ek ! Nathi ek ! | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Isu sau traas che kevo, rasto aave ant sudhi chek, | |||
|- | |||
| | |||
|Na made mitra Isunaa jevo - Nathi ek ! Nathi ek ! | |||
|- | |||
|2 | |||
|Shu koi santane tene dur kidho ? Nathi ek ! Nathi ek ! | |||
|- | |||
| | |||
|Shu koi paapine dhakko didho ? Nathi ek ! Nathi ek ! | |||
|- | |||
|3 | |||
|Shu maaraamaa made chij kai saari ? Nathi ek ! Nathi ek ! | |||
|- | |||
| | |||
|Kon te sivaay sune praarthanaa maari ? Nathi ek ! Nathi ek ! | |||
|- | |||
|4 | |||
|Kon Isu jevo dilaaso aape ? Nathi ek ! Nathi ek ! | |||
|- | |||
| | |||
|Ke harakh denaar te vagar maape ? Nathi ek ! Nathi ek ! | |||
|- | |||
|5 | |||
|Kon Isu vagar mane bachaave ? Nathi ek ! Nathi ek ! | |||
|- | |||
| | |||
|Ke te sivaay manamaa shaanti laave ? Nathi ek ! Nathi ek ! | |||
|- | |||
|6 | |||
|Kon tenaa badale hu maagu ? Nathi ek ! Nathi ek ! | |||
|- | |||
| | |||
|Kyo vakhat hoy tene tyaagu ? Nathi ek ! Nathi ek ! | |||
|} | |} | ||
Revision as of 23:42, 18 August 2013
૧૫૯ - ઈસુ જેવો કોઈ મિત્ર નથી !
| ૧૦, ૬ સ્વરો | |
| "There’s not a friend like the lowly Jesus" | |
| કર્તા: | જે. ઓટમન |
| અનુ. : | રોબર્ટ વાઁર્ડ |
| ૧ | કોણ ઈસુ જેવો છે ઉચ્ચ પવિત્ર ? નથી એક ! નથી એક ! |
| કોણ તેના જેવો ગરીબ મનમિત્ર ? નથી એક ! નથી એક ! | |
| ટેક: | ઈસુ સૌ ત્રાસ છે કેવો, રસ્તો આવે અંત સુધી છેક, |
| ન મળે મિત્ર ઈસુના જેવો - નથી એક ! નથી એક ! | |
| ૨ | શું કોઈ સંતને તેણે દૂર કીધો ? નથી એક ! નથી એક ! |
| શું કોઈ પાપીને ધક્કો દીધો ? નથી એક ! નથી એક ! | |
| ૩ | શું મારામાં મળે ચીજ કંઈ સારી ? નથી એક ! નથી એક ! |
| કોણ તે સિવાય સુણે પ્રાર્થના મારી ? નથી એક ! નથી એક ! | |
| ૪ | કોણ ઈસુ જેવો દિલાસો આપે ? નથી એક ! નથી એક ! |
| કે હરખ દેનાર તે વગર માપે ? નથી એક ! નથી એક ! | |
| ૫ | કોણ ઈસુ વગર મને બચાવે ? નથી એક ! નથી એક ! |
| કે તે સિવાય મનમાં શાંતિ લાવે ? નથી એક ! નથી એક ! | |
| ૬ | કોણ તેના બદલે હું માગું ? નથી એક ! નથી એક ! |
| કયો વખત હોય તેને ત્યાગું ? નથી એક ! નથી એક ! |
Phonetic English
| 10, 6 Swaro | |
| "There’s not a friend like the lowly Jesus" | |
| Kartaa: | J. Otaman |
| Anu. : | Robert Ward |
| 1 | Koi Isu jevo che uchch pavitra ? Nathi ek ! Nathi ek ! |
| Koi tenaa jevo garib manmitra ? Nathi ek ! Nathi ek ! | |
| Tek: | Isu sau traas che kevo, rasto aave ant sudhi chek, |
| Na made mitra Isunaa jevo - Nathi ek ! Nathi ek ! | |
| 2 | Shu koi santane tene dur kidho ? Nathi ek ! Nathi ek ! |
| Shu koi paapine dhakko didho ? Nathi ek ! Nathi ek ! | |
| 3 | Shu maaraamaa made chij kai saari ? Nathi ek ! Nathi ek ! |
| Kon te sivaay sune praarthanaa maari ? Nathi ek ! Nathi ek ! | |
| 4 | Kon Isu jevo dilaaso aape ? Nathi ek ! Nathi ek ! |
| Ke harakh denaar te vagar maape ? Nathi ek ! Nathi ek ! | |
| 5 | Kon Isu vagar mane bachaave ? Nathi ek ! Nathi ek ! |
| Ke te sivaay manamaa shaanti laave ? Nathi ek ! Nathi ek ! | |
| 6 | Kon tenaa badale hu maagu ? Nathi ek ! Nathi ek ! |
| Kyo vakhat hoy tene tyaagu ? Nathi ek ! Nathi ek ! |