124: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Rrishujain (talk | contribs) Created page with "==૧૨૪ – વિજયી પુનરુત્થાન== {| |+૧૨૪ – વિજયી પુનરુત્થાન |- |ટેક: |ભર્યો આનં..." |
|||
| Line 32: | Line 32: | ||
| | | | ||
|ગાએ છે, ગાએ છે, સ્તુતિ તણાં દૂતો ગાન, ઈસુ થયો જયવાન. ભર્યો. | |ગાએ છે, ગાએ છે, સ્તુતિ તણાં દૂતો ગાન, ઈસુ થયો જયવાન. ભર્યો. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+124 – Vijayi Punarutthaan | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Bharyo aanand ur maay, fiti maranani chaay, | |||
|- | |||
| | |||
|Isu uuthayo jay jaykaar. | |||
|- | |||
| | |||
|Jeeti shatru samudaay, vadi paapo ne anyaay, | |||
|- | |||
| | |||
|Isu uuthayo jay jaykaar. | |||
|- | |||
|1 | |||
|Paamyo maran sahi dukh khaas, kidho tran divas ghorvaas; | |||
|- | |||
| | |||
|Uuthayo te, uuthayo te, din ravine prabhaat, dhanya prabhu saakshaat. Bharyo. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Thayo kabar upar jayvaan; todi bandhan aapyu muktidaan; | |||
|- | |||
| | |||
|Maanone, maanone, aapyo swargiya ullaas, taadyo narakano vaas. Bharyo. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Paapi kaaje thayo ae traan, vishwaase mafat lo daan; | |||
|- | |||
| | |||
|Gaao che, gaao che, stuti tanaa duto gaan, Isu thayo jayvaan. Bharyo. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 11:52, 15 August 2013
૧૨૪ – વિજયી પુનરુત્થાન
| ટેક: | ભર્યો આનંદ ઉર માંય, ફીટી મરણની છાંય, |
| ઈસુ ઊઠયો જય જયકાર. | |
| જીતી શત્રુ સમુદાય, વળી પાપો ને અન્યાય, | |
| ઈસુ ઊઠયો જય જયકાર. | |
| ૧ | પામ્યો મરન સહી દુ:ખ ખાસ, કીધો ત્રણ દિવસ ઘોરવાસ; |
| ઊઠયો તે, ઊઠયો તે, દિન રવિને પ્રભાત, ધન્ય પ્રભુ સાક્ષાત. ભર્યો. | |
| ૨ | થયો કબર ઉપર જયવાન; તોડી બંધન આપ્યું મુક્તિદાન; |
| માણોને, માણોને, આપ્યો સ્વર્ગીય ઉલ્લાસ, ટાળ્યો નરકનો વાસ. ભર્યો. | |
| ૩ | પાપી કાજે થયો એ ત્રાણ, વિશ્વાસે મફત લો દાન; |
| ગાએ છે, ગાએ છે, સ્તુતિ તણાં દૂતો ગાન, ઈસુ થયો જયવાન. ભર્યો. |
Phonetic English
| Tek: | Bharyo aanand ur maay, fiti maranani chaay, |
| Isu uuthayo jay jaykaar. | |
| Jeeti shatru samudaay, vadi paapo ne anyaay, | |
| Isu uuthayo jay jaykaar. | |
| 1 | Paamyo maran sahi dukh khaas, kidho tran divas ghorvaas; |
| Uuthayo te, uuthayo te, din ravine prabhaat, dhanya prabhu saakshaat. Bharyo. | |
| 2 | Thayo kabar upar jayvaan; todi bandhan aapyu muktidaan; |
| Maanone, maanone, aapyo swargiya ullaas, taadyo narakano vaas. Bharyo. | |
| 3 | Paapi kaaje thayo ae traan, vishwaase mafat lo daan; |
| Gaao che, gaao che, stuti tanaa duto gaan, Isu thayo jayvaan. Bharyo. |