110: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Rrishujain (talk | contribs) |
|||
| Line 58: | Line 58: | ||
|નિહાળજે દષ્ટિએ તારી રે. | |નિહાળજે દષ્ટિએ તારી રે. | ||
|જુઓ | |જુઓ | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+110 – Juo Aa Thambhane Dhaari Re, Vethe Prabhu Vedanaa Bhaari Re | |||
|- | |||
|1 | |||
|Khikaathi tenu ang bhajaatu, rudhirani thai dhaaram | |||
|- | |||
| | |||
|Sahe che pidaa ae bhaari re. | |||
|Juo. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Paapano dand che aakaaro kevi, juo juo sahu koi; | |||
|- | |||
| | |||
|Maage dukh pyaasathi vaari re. | |||
|Juo. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Buum paade che urg te kevi , "Muki didho kem, dev?" | |||
|- | |||
| | |||
|Kahe che Isu pokaari re. | |||
|Juo. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Aapanaa paapano boj dharine, banine badalo aap; | |||
|- | |||
| | |||
|Saadhe che mukti te saari re. | |||
|Juo. | |||
|- | |||
|5 | |||
|Paap nivaaravaa aap muo che, taadavaa paapano shraap; | |||
|- | |||
| | |||
|Ughaadavaa swargani baari re. | |||
|Juo. | |||
|- | |||
|6 | |||
|Thambhani upar uucho thayo che, jeevan devaane ae; | |||
|- | |||
| | |||
|Nihaadaje dashtiae taari re. | |||
|Juo | |||
|- | |||
|7 | |||
|Rudhiradhaar je angathi vaheti dhosho sahu tuj paap; | |||
|- | |||
| | |||
|Deshe sahu daadha vidhaari re. | |||
|Juo | |||
|- | |||
|8 | |||
|Prem anup ne re'mano bhup ae bolaave paapine paas; | |||
|- | |||
| | |||
|Nihaadaje dashtiae taari re. | |||
Juo | |||
|} | |} | ||
Revision as of 20:43, 14 August 2013
૧૧૦ – જુઓ આ થંભને ધારી રે, વેઠે પ્રભુ વેદના ભારી રે.
| ૧ | ખીકાથી તેનું અંગ ભંજાતું, રુધિરની થઈ ધારમ્ | |
| સહે છે પીડા એ ભારી રે. | જુઓ. | |
| ૨ | પાપનો દંડ છે આકારો કેવી, જુઓ જુઓ સહુ કોઈ; | |
| માગે દુ:ખ પ્યાસથી વારિ રે. | જુઓ. | |
| ૩ | બૂમ પાડે છે ઉગ્ર તે કેવી , "મૂકી દીધો કેમ, દેવ?" | |
| કહે છે ઈસુ પોકારી રે. | જુઓ. | |
| ૪ | આપણાં પાપનો બોજ ધરીને, બનીને બદલો આપ; | |
| સાધે છે મુક્તિ તે સારી રે. | જુઓ. | |
| ૫ | પાપ નિવારવા આપ મૂઓ છે, ટાળવા પાપનો શ્રાપ; | |
| ઉઘાડવા સ્વર્ગની બારી રે. | જુઓ. | |
| ૬ | થંભની ઉપર ઊંચો થયો છે, જીવન દેવાને એ; | |
| નિહાળજે દષ્ટિએ તારી રે. | જુઓ | |
| ૭ | રુધિરધાર જે અંગથી વહેતી ધોશો સહુ તુજ પાપ; | |
| દેશે સહુ ડાધ વિધારી રે. | જુઓ | |
| ૮ | પ્રેમ અનુપ ને રે'મનો ભૂપ એ બોલાવે પાપીને પાસ; | |
| નિહાળજે દષ્ટિએ તારી રે. | જુઓ |
Phonetic English
| 1 | Khikaathi tenu ang bhajaatu, rudhirani thai dhaaram | |
| Sahe che pidaa ae bhaari re. | Juo. | |
| 2 | Paapano dand che aakaaro kevi, juo juo sahu koi; | |
| Maage dukh pyaasathi vaari re. | Juo. | |
| 3 | Buum paade che urg te kevi , "Muki didho kem, dev?" | |
| Kahe che Isu pokaari re. | Juo. | |
| 4 | Aapanaa paapano boj dharine, banine badalo aap; | |
| Saadhe che mukti te saari re. | Juo. | |
| 5 | Paap nivaaravaa aap muo che, taadavaa paapano shraap; | |
| Ughaadavaa swargani baari re. | Juo. | |
| 6 | Thambhani upar uucho thayo che, jeevan devaane ae; | |
| Nihaadaje dashtiae taari re. | Juo | |
| 7 | Rudhiradhaar je angathi vaheti dhosho sahu tuj paap; | |
| Deshe sahu daadha vidhaari re. | Juo | |
| 8 | Prem anup ne re'mano bhup ae bolaave paapine paas; | |
| Nihaadaje dashtiae taari re.
Juo |