102: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Rrishujain (talk | contribs) Created page with "==૧૦૨ – ખ્રિસ્તની તારણસાધક પ્રીતિ== {| |+૧૦૨ – ખ્રિસ્તની તારણસાધક પ્રી..." |
|||
| Line 29: | Line 29: | ||
| | | | ||
|ખ્રિસ્તને માનશે પૂર્ણ વિશ્વાસથી તે જ તો પ:મશે ત્રાણ તેથી. લોકને, | |ખ્રિસ્તને માનશે પૂર્ણ વિશ્વાસથી તે જ તો પ:મશે ત્રાણ તેથી. લોકને, | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+102 – Khristne Taaranasaadhak Priti | |||
|- | |||
|Tek : | |||
|Lokane laavavaa svarganaa dhaamamaa paap khriste lai dukh vethayu. | |||
|- | |||
|1 | |||
|Swarganu saukhya je te badhu mukataa dukh lidhaa ghanaa nij maathe; | |||
|- | |||
| | |||
|Din thai bhutade hetathi chaalataa bodh puro kahyo sarv saathe. Lokne, | |||
|- | |||
|2 | |||
|Devan kaapadaa te sahu paadataa kaam kidhaa badhaa suddha rite; | |||
|- | |||
| | |||
|Maanavi kaarane jeevane apriyo paapine taaravaa purne prite. . Lokne, | |||
|- | |||
|3 | |||
|Paapne dankha je maanavi jaatamaa, je thaki vishva che purna dukh, | |||
|- | |||
| | |||
|Ae badhu Isuae duur to kaadhavaa swargnaa dhaamni moj muki. Lokne, | |||
|- | |||
|4 | |||
|Ae badhu bhashtane kaaj kidhaa thaki mukta to paamashe lok aethi; | |||
|- | |||
| | |||
|Khristne maanashe purna vishvaasathi te aj to pa:mashe traana tethi. Lokne, | |||
|} | |} | ||
Revision as of 19:15, 14 August 2013
૧૦૨ – ખ્રિસ્તની તારણસાધક પ્રીતિ
| ટેક : | લોકને લાવવા સ્વર્ગના ધામમાં પાપ ખ્રિસ્તે લઈ દુ:ખ વેઠયું. |
| ૧ | સ્વર્ગનું સૌખ્ય જે તે બધું મૂકતાં દુ:ખ લીધાં ઘણાં નિજ માથે; |
| દીન થઈ ભૂતળે હેતથી ચાલતાં બોધ પૂરો કહ્યો સર્વ સાથે. લોકને, | |
| ૨ | દેવન કાપદા તે સહુ પાળતાં કામ કીધા બધાં શુદ્ધ રીતે; |
| માનવી કારણે જીવને અર્પિયો પાપીને તારવા પૂર્ણે પ્રીતે. . લોકને, | |
| ૩ | પાપને ડંખ જે માનવી જાતમાં, જે થકી વિશ્વ છે પૂર્ણ દુ:ખી, |
| એ બધું ઈસુએ દૂર તો કાઢવા સ્વર્ગના ધામની મોજ મૂકી. લોકને, | |
| ૪ | એ બધું ભ્રષ્ટને કાજ કીધા થકી મુક્તિ તો પામશે લોક એથી; |
| ખ્રિસ્તને માનશે પૂર્ણ વિશ્વાસથી તે જ તો પ:મશે ત્રાણ તેથી. લોકને, |
Phonetic English
| Tek : | Lokane laavavaa svarganaa dhaamamaa paap khriste lai dukh vethayu. |
| 1 | Swarganu saukhya je te badhu mukataa dukh lidhaa ghanaa nij maathe; |
| Din thai bhutade hetathi chaalataa bodh puro kahyo sarv saathe. Lokne, | |
| 2 | Devan kaapadaa te sahu paadataa kaam kidhaa badhaa suddha rite; |
| Maanavi kaarane jeevane apriyo paapine taaravaa purne prite. . Lokne, | |
| 3 | Paapne dankha je maanavi jaatamaa, je thaki vishva che purna dukh, |
| Ae badhu Isuae duur to kaadhavaa swargnaa dhaamni moj muki. Lokne, | |
| 4 | Ae badhu bhashtane kaaj kidhaa thaki mukta to paamashe lok aethi; |
| Khristne maanashe purna vishvaasathi te aj to pa:mashe traana tethi. Lokne, |