101: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Rrishujain (talk | contribs) Created page with "==૧૦૧ – વધસ્તંભને નિહાળ== {| |+૧૦૧ – વધસ્તંભને નિહાળ |- |ટેક : |વધસ્તંભને ન..." |
|||
| Line 41: | Line 41: | ||
| | | | ||
|કોટિ વંદન હો, મારા ઉદ્વારનારા....વીંધાય. | |કોટિ વંદન હો, મારા ઉદ્વારનારા....વીંધાય. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+101 – Vadhastambhane Nihaad | |||
|- | |||
|Tek : | |||
|Vadhastambhane nihaad, o paapi aaj, vidhaa mukhtidaataa ae taare kaaj. | |||
|- | |||
|1 | |||
|Vahaalo praarthe, ae vaadimaa, kashtaay ae taare kaaj dilamaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Padayo pasino, jo rakatanaa bundamaa...Vindhaay. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Pitaa, dur karo, aa pyaalo, shokita bani vaani aa uchchaarataa, | |||
|- | |||
| | |||
|Ichchhaa pitaa, taari, purna thaay mujamaa...Vindhaay. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Jaganu ajvaadu, bani aavoo, paapi taaru taaran saathe laavio, | |||
|- | |||
| | |||
|Mitre chumbananaa nishaane pakadaavio....Vindhaay. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Adaalate nirdosh aj thario, narm banine nava kai vadiyo, | |||
|- | |||
| | |||
|Dushmanoae tene thambhe jadaavio....Vindhaay. | |||
|- | |||
|5 | |||
|Shire kantaka taaj paheraavio, khilaa maarine thambhe jadaavio, | |||
|- | |||
| | |||
|Maaraa paape vahaalo masihaa maraavio....Vindhaay. | |||
|- | |||
|6 | |||
|Arpu jeevan, taare charane masihaa, dhanya dhanya maaraa taaranahaaraa, | |||
|- | |||
| | |||
|Koti vandan ho, maaraa udvaaranaaraa....Vindhaay. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 19:07, 14 August 2013
૧૦૧ – વધસ્તંભને નિહાળ
| ટેક : | વધસ્તંભને નિહાળ, ઓ પાપી આજ, વીંધા મુક્તિદાતા એ તારે કાજ. |
| ૧ | વહાલો પ્રાર્થે, એ વાડીમાં, કષ્ટાય એ તારે કાજ દિલમાં, |
| પડયો પસીનો, જો રકતના બુંદમાં...વીંધાય. | |
| ૨ | પિતા, દૂર કરો, આ પ્યાલો, શોકિત બની વાણી આ ઉચ્ચારતાં, |
| ઈચ્છા પિતા, તારી, પૂર્ણ થાય મુજમાં...વીંધાય. | |
| ૩ | જગનું અજવાળું, બની આવોઓ, પાપી તારું તારણ સાથે લાવીઓ, |
| મિત્રે ચુંબનના નિશાને પકડાવીઓ....વીંધાય. | |
| ૪ | અદાલતે નિર્દોષ જ ઠરીઓ, નમ્ર બનીને નવ કાંઈ વદિયો, |
| દુશ્મનોએ તેને થંભે જડાવીઓ....વીંધાય. | |
| ૫ | શિરે કંટક તાજ પહેરાવીઓ, ખીલા મારીને થંભે જડાવીઓ, |
| મારાં પાપે વહાલો મસીહા મરાવીઓ....વીંધાય. | |
| ૬ | અર્પું જીવન, તારે ચરણે મસીહા, ધન્ય ધન્ય મારા તારણહારા, |
| કોટિ વંદન હો, મારા ઉદ્વારનારા....વીંધાય. |
Phonetic English
| Tek : | Vadhastambhane nihaad, o paapi aaj, vidhaa mukhtidaataa ae taare kaaj. |
| 1 | Vahaalo praarthe, ae vaadimaa, kashtaay ae taare kaaj dilamaa, |
| Padayo pasino, jo rakatanaa bundamaa...Vindhaay. | |
| 2 | Pitaa, dur karo, aa pyaalo, shokita bani vaani aa uchchaarataa, |
| Ichchhaa pitaa, taari, purna thaay mujamaa...Vindhaay. | |
| 3 | Jaganu ajvaadu, bani aavoo, paapi taaru taaran saathe laavio, |
| Mitre chumbananaa nishaane pakadaavio....Vindhaay. | |
| 4 | Adaalate nirdosh aj thario, narm banine nava kai vadiyo, |
| Dushmanoae tene thambhe jadaavio....Vindhaay. | |
| 5 | Shire kantaka taaj paheraavio, khilaa maarine thambhe jadaavio, |
| Maaraa paape vahaalo masihaa maraavio....Vindhaay. | |
| 6 | Arpu jeevan, taare charane masihaa, dhanya dhanya maaraa taaranahaaraa, |
| Koti vandan ho, maaraa udvaaranaaraa....Vindhaay. |