Hindi5: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૫ - ખ્રિસ્તનાં ગુણગાન == {| |+૫ - ખ્રિસ્તનાં ગુણગાન |- |ટેક: |જય જય યીશુ, જ..." |
|||
| Line 53: | Line 53: | ||
| | | | ||
|નારા મારો, જય લલકારો..... જય જયકાર. | |નારા મારો, જય લલકારો..... જય જયકાર. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+5 - Khristna Gunagaan | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Jay jay Yishu, jay jay Yishu, | |||
|- | |||
| | |||
|Jay, prabhu, jay, jayjaykaar, sirajanahaar, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|Paalanahaar, taaranahaar.... | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Dinoka dukh haranewaala, hirademe shaanti bharanewala, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Jay janaranjan, jay dukhbhanjan, jay jaykaar. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Naratan dhaar liyo avataar, dai nij praan kiyo chutakara, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Jay jagatraata jay sukhdaata.....jay jaykaar. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Mrutyubandhan bhajanhaara, akshay jeevan devanahaara, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Rogin, shokin, ek adhaara..... jay jaykaar. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Jay jaykaar karo sab pyaro, naranaari ae sang pukaro, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Naara maaro, jay lalakaaro..... jay jaykaar. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 21:06, 28 August 2013
૫ - ખ્રિસ્તનાં ગુણગાન
| ટેક: | જય જય યીશુ, જય જય યીશુ, | ||
| જય, પ્રભુ, જય, જયજયકાર, સિરજનહાર, | |||
| પાલનહાર, તારણહાર.... | |||
| ૧ | દીનોંકા દુ:ખ હરનેવાલા, હિરદેમેં શાંતિ ભરનેવાલા, | ||
| જય જનરંજન, જય દુ:ખભંજન, જય જયકાર. | |||
| ૨ | નરતન ધાર લિયો અવતાર, દૈ નિજ પ્રાણ કિયો છુટકારા, | ||
| જય જગત્રાતા જય સુખદાતા.....જય જયકાર. | |||
| ૩ | મૃત્યુબંધન ભંજનહારા, અક્ષય જીવન દેવનહારા, | ||
| રોગીન, શોકીન, એક અધારા..... જય જયકાર. | |||
| ૪ | જય જયકાર કરો સબ પ્યારો, નરનારી એા સંગ પુકારો, | ||
| નારા મારો, જય લલકારો..... જય જયકાર. |
Phonetic English
| Tek: | Jay jay Yishu, jay jay Yishu, | ||
| Jay, prabhu, jay, jayjaykaar, sirajanahaar, | |||
| Paalanahaar, taaranahaar.... | |||
| 1 | Dinoka dukh haranewaala, hirademe shaanti bharanewala, | ||
| Jay janaranjan, jay dukhbhanjan, jay jaykaar. | |||
| 2 | Naratan dhaar liyo avataar, dai nij praan kiyo chutakara, | ||
| Jay jagatraata jay sukhdaata.....jay jaykaar. | |||
| 3 | Mrutyubandhan bhajanhaara, akshay jeevan devanahaara, | ||
| Rogin, shokin, ek adhaara..... jay jaykaar. | |||
| 4 | Jay jaykaar karo sab pyaro, naranaari ae sang pukaro, | ||
| Naara maaro, jay lalakaaro..... jay jaykaar. |