280: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૨૮૦ - ઈસુનું રુધિર == {| |+૨૮૦ - ઈસુનું રુધિર |- | |૭, ૮, ૭, ૮ સ્વરો |- | |"What can wash away my..." |
|||
| Line 62: | Line 62: | ||
| | | | ||
|મારું ન્યાયીપણું પણ તે જ, ઈસુનું રુધિર છે વ્હેતું. | |મારું ન્યાયીપણું પણ તે જ, ઈસુનું રુધિર છે વ્હેતું. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+280 - Isunu Rudhira | |||
|- | |||
| | |||
|7, 8, 7, 8 Swaro | |||
|- | |||
| | |||
|"What can wash away my stain' | |||
|- | |||
| | |||
|Tune: S. S. 338 | |||
|- | |||
| | |||
|Kartaa: R. Laauri | |||
|- | |||
| | |||
|Anu. : Kaa. Maa. Ratnagraahi | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Mujh paapanaa daagha ghoshe kona? Isunu rudhira che vhetu; | |||
|- | |||
| | |||
|Mujane saajo karashe kona? Isunu rudhira che vhetu; | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Amoolya che khare, shweta barafa sama kare; | |||
|- | |||
| | |||
|Anya zaro na made, Isunu rudhira che vhetu. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Shuddha karanaaru jou ae ja, Isunu rudhira che vhetu; | |||
|- | |||
| | |||
|Mujh maafino uttar te ja, Isunu rudhira che vhetu. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Bijaathi paapa doora na thaaya, Isunu rudhira che vhetu; | |||
|- | |||
| | |||
|Mujh paase nahi sukruta kaaya, Isunu rudhira che vhetu. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Mujh shaanti ne aashaa ae ja, Isunu rudhira che vhetu; | |||
|- | |||
| | |||
|Maaru nyaayipanu pana te ja, Isunu rudhira che vhetu. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 08:47, 25 August 2013
૨૮૦ - ઈસુનું રુધિર
| ૭, ૮, ૭, ૮ સ્વરો | |
| "What can wash away my stain' | |
| Tune: S. S. 338 | |
| કર્તા: આર. લાઉરી | |
| અનુ. : કા. મા. રત્નગ્રાહી | |
| ૧ | મુજ પાપના ડાઘ ઘોશે કોણ? ઈસુનું રુધિર છે વ્હેતું; |
| મુજને સાજો કરશે કોણ? ઈસુનું રુધિર છે વ્હેતું; | |
| ટેક: | અમૂલ્ય છે ખરે, શ્વેત બરફ સમ કરે; |
| અન્ય ઝરો ન મળે, ઈસુનું રુધિર છે વ્હેતું. | |
| ૨ | શુદ્ધ કરનારું જોઉં એ જ, ઈસુનું રુધિર છે વ્હેતું; |
| મુજ માફીનો ઉત્તર તે જ, ઈસુનું રુધિર છે વ્હેતું. | |
| ૩ | બીજાથી પાપ દૂર ન થાય, ઈસુનું રુધિર છે વ્હેતું; |
| મુજ પાસે નહિ સુકૃત કાંય, ઈસુનું રુધિર છે વ્હેતું. | |
| ૪ | મુજ શાંતિ ને આશા એ જ, ઈસુનું રુધિર છે વ્હેતું; |
| મારું ન્યાયીપણું પણ તે જ, ઈસુનું રુધિર છે વ્હેતું. |
Phonetic English
| 7, 8, 7, 8 Swaro | |
| "What can wash away my stain' | |
| Tune: S. S. 338 | |
| Kartaa: R. Laauri | |
| Anu. : Kaa. Maa. Ratnagraahi | |
| 1 | Mujh paapanaa daagha ghoshe kona? Isunu rudhira che vhetu; |
| Mujane saajo karashe kona? Isunu rudhira che vhetu; | |
| Tek: | Amoolya che khare, shweta barafa sama kare; |
| Anya zaro na made, Isunu rudhira che vhetu. | |
| 2 | Shuddha karanaaru jou ae ja, Isunu rudhira che vhetu; |
| Mujh maafino uttar te ja, Isunu rudhira che vhetu. | |
| 3 | Bijaathi paapa doora na thaaya, Isunu rudhira che vhetu; |
| Mujh paase nahi sukruta kaaya, Isunu rudhira che vhetu. | |
| 4 | Mujh shaanti ne aashaa ae ja, Isunu rudhira che vhetu; |
| Maaru nyaayipanu pana te ja, Isunu rudhira che vhetu. |