276: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૨૭૬ - ઈસુનો અવાજ == {| |+૨૭૬ - ઈસુનો અવાજ |- | |કર્તા: ધીરહલાલ. એચ ગુર્જર |- | |- ..." |
|||
| Line 50: | Line 50: | ||
| | | | ||
|ના, ના, એમ નહિ કરો કોઈ, છેલ્લો ટકોરો કદાચ આ હોય. | |ના, ના, એમ નહિ કરો કોઈ, છેલ્લો ટકોરો કદાચ આ હોય. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+276 - Isuno Avaaj | |||
|- | |||
| | |||
|Kartaa: Dhirahalal. H Gurjar | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Dhiro mitho premi avaaja, prabhu Isuno koi saambhado aaja, | |||
|- | |||
| | |||
|Suno karato madhur ranakaara, thoki rahyo che koinu hriday dwaar. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Che koi haiyu bechena banelu, jaga chintaanaa bhaare bharelu, | |||
|- | |||
| | |||
|Khoolashe shu prabhu Isune maata, swargni tyaa thashe sharooaata. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Che koi aankho aansu bhareli, vhaalaathi tarachodaayeli, | |||
|- | |||
| | |||
|Prabhu Isunaa vindhaayela haatha aekeka aansune loochashe aanja. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Che koi haiyu gamagina banelu, dushmana ghaathi vinghaayelu, | |||
|- | |||
| | |||
|Ghaa roozavavaa hridayanaa tamaama, prabhu Isu aape swargiya baama. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Kona tarachode aa premi avaaja ? Kon tarachode vighaayela haathe? | |||
|- | |||
| | |||
|Naa, naa, aem nahi karo koi, chello takoro kadaacha aa hoy. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 08:34, 25 August 2013
૨૭૬ - ઈસુનો અવાજ
| કર્તા: ધીરહલાલ. એચ ગુર્જર | |
| ટેક: | ધીરો મીઠો પ્રેમી અવાજ, પ્રભુ ઈસુનો કોઈ સાંભળો આજ, |
| સુણો કરતો મધુર રણકાર, ઠોકી રહ્યો છે કોઈનું હ્રદય દ્વાર. | |
| ૧ | છે કોઈ હૈયું બેચેન બનેલું, જગ ચિંતાના ભારે ભરેલું, |
| ખૂલશે શું પ્રભુ ઈસુને માટ, સ્વર્ગની ત્યાં થશે શરૂઆત. | |
| ૨ | છે કોઈ આંખો આંસુ ભરેલી, વ્હાલાંથી તરછોડાયેલી, |
| પ્રભુ ઈસુના વીંધાયેલ હાથ એકેક આંસુને લૂછશે આંજ. | |
| ૩ | છે કોઈ હૈયું ગમગીન બનેલું, દુશ્મન ઘાથી વીંઘાયેલું, |
| ઘા રૂઝવવા હ્રદયના તમામ, પ્રભુ ઈસુ આપે સ્વર્ગીય બામ. | |
| ૪ | કોણ તરછોડે આ પ્રેમી અવાજ ? કોણ તરછોડે વીઘાયેલ હાથે? |
| ના, ના, એમ નહિ કરો કોઈ, છેલ્લો ટકોરો કદાચ આ હોય. |
Phonetic English
| Kartaa: Dhirahalal. H Gurjar | |
| Tek: | Dhiro mitho premi avaaja, prabhu Isuno koi saambhado aaja, |
| Suno karato madhur ranakaara, thoki rahyo che koinu hriday dwaar. | |
| 1 | Che koi haiyu bechena banelu, jaga chintaanaa bhaare bharelu, |
| Khoolashe shu prabhu Isune maata, swargni tyaa thashe sharooaata. | |
| 2 | Che koi aankho aansu bhareli, vhaalaathi tarachodaayeli, |
| Prabhu Isunaa vindhaayela haatha aekeka aansune loochashe aanja. | |
| 3 | Che koi haiyu gamagina banelu, dushmana ghaathi vinghaayelu, |
| Ghaa roozavavaa hridayanaa tamaama, prabhu Isu aape swargiya baama. | |
| 4 | Kona tarachode aa premi avaaja ? Kon tarachode vighaayela haathe? |
| Naa, naa, aem nahi karo koi, chello takoro kadaacha aa hoy. |