259: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૨૫૯ - પ્રભુ ઈસુને આવકાર == {| |+૨૫૯ - પ્રભુ ઈસુને આવકાર |- | |- |ટેક: |આવવાને ..." |
|||
| Line 38: | Line 38: | ||
| | | | ||
|રખે તને તજી દઈને ચાલ્યો જાય તે. આવવાને. | |રખે તને તજી દઈને ચાલ્યો જાય તે. આવવાને. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+259 - Prabhu Isune Aavakaar | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Aavavaane de, aaje aavavaane de; | |||
|- | |||
| | |||
|Svargi paronaane maanhe aavavaane de. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Thoke chhe te dvaar, aaje thoke chhe te dvaar; | |||
|- | |||
| | |||
|Prabhuputrane tun maanhe aavavaane de. Aavavaane. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Haiyun kholi dai, aaje haiyun kholi dai; | |||
|- | |||
| | |||
|Mitra kari lai tene aavavaane de. Aavavaane. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Dheel nahi kar, aaje dheel nahi kar; | |||
|- | |||
| | |||
|Rakhe tane taji daeene chaalyo jaay te. Aavavaane. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 09:06, 26 August 2013
૨૫૯ - પ્રભુ ઈસુને આવકાર
| ટેક: | આવવાને દે, આજે આવવાને દે; |
| સ્વર્ગી પરોણાને માંહે આવવાને દે. | |
| ૧ | ઠોકે છે તે દ્વાર, આજે ઠોકે છે તે દ્વાર; |
| પ્રભુપુત્રને તું માંહે આવવાને દે. આવવાને. | |
| ૨ | હૈયું ખોલી દઈ, આજે હૈયું ખોલી દઈ; |
| મિત્ર કરી લઈ તેને આવવાને દે. આવવાને. | |
| ૩ | ઢીલ નહિ કર, આજે ઢીલ નહિ કર; |
| રખે તને તજી દઈને ચાલ્યો જાય તે. આવવાને. |
Phonetic English
| Tek: | Aavavaane de, aaje aavavaane de; |
| Svargi paronaane maanhe aavavaane de. | |
| 1 | Thoke chhe te dvaar, aaje thoke chhe te dvaar; |
| Prabhuputrane tun maanhe aavavaane de. Aavavaane. | |
| 2 | Haiyun kholi dai, aaje haiyun kholi dai; |
| Mitra kari lai tene aavavaane de. Aavavaane. | |
| 3 | Dheel nahi kar, aaje dheel nahi kar; |
| Rakhe tane taji daeene chaalyo jaay te. Aavavaane. |