535: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૫૩૫ - હું માનું છું == {| |+૫૩૫ - હું માનું છું |- | |હું માનું છું, હું જાણુ..." |
|||
| Line 15: | Line 15: | ||
| | | | ||
|પાપથી છોડાવવાને. | |પાપથી છોડાવવાને. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+435 - Hun maanun chhun | |||
|- | |||
| | |||
|Hun maanun chhun, hun jaanun chhun, | |||
|- | |||
| | |||
|Khriste maare leedhe, | |||
|- | |||
| | |||
|Vadhastambh par lohi vahevadaavyun, | |||
|- | |||
| | |||
|Paapathi chhodaavavaane. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 21:40, 27 August 2013
૫૩૫ - હું માનું છું
| હું માનું છું, હું જાણું છું, | |
| ખ્રિસ્તે મારે લીધે, | |
| વધસ્તંભ પર લોહી વહેવડાવ્યું, | |
| પાપથી છોડાવવાને. |
Phonetic English
| Hun maanun chhun, hun jaanun chhun, | |
| Khriste maare leedhe, | |
| Vadhastambh par lohi vahevadaavyun, | |
| Paapathi chhodaavavaane. |