552: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૫૫૨ - અન્નદાતાનો આભાર == {| |+૫૫૨ - અન્નદાતાનો આભાર |- |૧ |પિતા, સર્વ દાનો ..." |
|||
| Line 25: | Line 25: | ||
| | | | ||
|અને ભોજને આશિષોને ઉતારો. | |અને ભોજને આશિષોને ઉતારો. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+552 - Annadaataano Aabhaar | |||
|- | |||
|1 | |||
|Pita, sarv daano tana divya daata, | |||
|- | |||
| | |||
|Tame vishvatraata, tame annadaata. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Deedhaan annapaani khare, poshavaane, | |||
|- | |||
| | |||
|Ane shakti dehe navi aapavaane. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Tame aajani pangate to padhaaro, | |||
|- | |||
| | |||
|Ane bhojane aashishone utaaro. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 21:56, 27 August 2013
૫૫૨ - અન્નદાતાનો આભાર
| ૧ | પિતા, સર્વ દાનો તણા દિવ્ય દાતા, |
| તમે વિશ્વત્રાતા, તમે અન્નદાતા. | |
| ૨ | દીધાં અન્નપાણી ખરે, પોષવાને, |
| અને શક્તિ દેહે નવી આપવાને. | |
| ૩ | તમે આજની પંગતે તો પધારો, |
| અને ભોજને આશિષોને ઉતારો. |
Phonetic English
| 1 | Pita, sarv daano tana divya daata, |
| Tame vishvatraata, tame annadaata. | |
| 2 | Deedhaan annapaani khare, poshavaane, |
| Ane shakti dehe navi aapavaane. | |
| 3 | Tame aajani pangate to padhaaro, |
| Ane bhojane aashishone utaaro. |