549: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
| Line 15: | Line 15: | ||
| | | | ||
|ઈસુ નામે વારંવાર. | |ઈસુ નામે વારંવાર. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+549 - Bhojan Samaani Praarthana | |||
|- | |||
| | |||
|Prabhu, amaara premi baap, | |||
|- | |||
| | |||
|Aa bhojan par aashish aap; | |||
|- | |||
| | |||
|Taaro maaneeye aabhaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Isu naame vaaranvaar. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 21:53, 27 August 2013
૫૪૯ - ભોજન સમાની પ્રાર્થના
| પ્રભુ, અમારા પ્રેમી બાપ, | |
| આ ભોજન પર આશિષ આપ; | |
| તારો માનીએ આભાર, | |
| ઈસુ નામે વારંવાર. |
Phonetic English
| Prabhu, amaara premi baap, | |
| Aa bhojan par aashish aap; | |
| Taaro maaneeye aabhaar, | |
| Isu naame vaaranvaar. |