542: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૫૪૨ - પવિત્રશાસ્ત્ર == {| |+૫૪૨ - પવિત્રશાસ્ત્ર |- | |કેવો અદ્ભુત, ભંડાર આ,..." |
|||
| Line 15: | Line 15: | ||
| | | | ||
|મારું બાઈબલ ને હું. | |મારું બાઈબલ ને હું. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+542 - Pavitrashaastra | |||
|- | |||
| | |||
|Kevo adbhut, bhandaar aa, | |||
|- | |||
| | |||
|Devanun avaachy daan aa, | |||
|- | |||
| | |||
|Banne saathe phareeshun | |||
|- | |||
| | |||
|Maarun baaeebal ne hun. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 21:47, 27 August 2013
૫૪૨ - પવિત્રશાસ્ત્ર
| કેવો અદ્ભુત, ભંડાર આ, | |
| દેવનું અવાચ્ય દાન આ, | |
| બંને સાથે ફરીશું | |
| મારું બાઈબલ ને હું. |
Phonetic English
| Kevo adbhut, bhandaar aa, | |
| Devanun avaachy daan aa, | |
| Banne saathe phareeshun | |
| Maarun baaeebal ne hun. |