541: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૫૪૧ - દાનાર્પણની પ્રાર્થાના == {| |+૫૪૧ - દાનાર્પણની પ્રાર્થાના |- | |પ્ર..." |
|||
| Line 15: | Line 15: | ||
| | | | ||
|તુજ મહિમાર્થે વાપરજે. | |તુજ મહિમાર્થે વાપરજે. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+541 - Daanaarpanani Praarthaana | |||
|- | |||
| | |||
|Prabhu, bakshelun taarun ja aa, | |||
|- | |||
| | |||
|Arpun preme tujane, ha. | |||
|- | |||
| | |||
|Aashish dai sau sveekaaraje, | |||
|- | |||
| | |||
|Tuj mahimaarthe vaaparaje. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 21:46, 27 August 2013
૫૪૧ - દાનાર્પણની પ્રાર્થાના
| પ્રભુ, બક્ષેલું તારું જ આ, | |
| અર્પું પ્રેમે તુજને, હા. | |
| આશિષ દઈ સૌ સ્વીકારજે, | |
| તુજ મહિમાર્થે વાપરજે. |
Phonetic English
| Prabhu, bakshelun taarun ja aa, | |
| Arpun preme tujane, ha. | |
| Aashish dai sau sveekaaraje, | |
| Tuj mahimaarthe vaaparaje. |