532: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૫૩૨ - પરમેશ્વરની સ્તુતિ હો == {| |+૫૩૨ - પરમેશ્વરની સ્તુતિ હો |- | |સ્તુતિ ..." |
|||
| Line 15: | Line 15: | ||
| | | | ||
|સ્તુતિ પરમેશ્વરની હો. (૨) | |સ્તુતિ પરમેશ્વરની હો. (૨) | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+532 - Parameshvarani Stuti Ho | |||
|- | |||
| | |||
|Stuti stuti stuti parameshvar parameshvarani ho (2) | |||
|- | |||
| | |||
|Stuti stuti stuti parameshvarani ho. | |||
|- | |||
| | |||
|Stuti parameshvar parameshvarani ho (3) | |||
|- | |||
| | |||
|Stuti parameshvarani ho. (2) | |||
|} | |} | ||
Revision as of 21:33, 27 August 2013
૫૩૨ - પરમેશ્વરની સ્તુતિ હો
| સ્તુતિ સ્તુતિ સ્તુતિ પરમેશ્વર પરમેશ્વરની હો (૨) | |
| સ્તુતિ સ્તુતિ સ્તુતિ પરમેશ્વરની હો. | |
| સ્તુતિ પરમેશ્વર પરમેશ્વરની હો (૩) | |
| સ્તુતિ પરમેશ્વરની હો. (૨) |
Phonetic English
| Stuti stuti stuti parameshvar parameshvarani ho (2) | |
| Stuti stuti stuti parameshvarani ho. | |
| Stuti parameshvar parameshvarani ho (3) | |
| Stuti parameshvarani ho. (2) |