527: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૫૨૭ - સ્તોત્ર == {| |+૫૨૭ - સ્તોત્ર |- | |સ્તુતિ, સામથ્ર્ય, મહિમા બધા |- | |દેજ..." |
|||
| Line 15: | Line 15: | ||
| | | | ||
|હાલેલૂયા, સ્તુતિ કરો | |હાલેલૂયા, સ્તુતિ કરો | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+527 - Stotra | |||
|- | |||
| | |||
|Stuti, saamathry, mahima badha | |||
|- | |||
| | |||
|Dejo Isu Khristane sada; | |||
|- | |||
| | |||
|Aapano ekalo te taaranaaro, | |||
|- | |||
| | |||
|Haalelooya, stuti karo | |||
|} | |} | ||
Revision as of 21:27, 27 August 2013
૫૨૭ - સ્તોત્ર
| સ્તુતિ, સામથ્ર્ય, મહિમા બધા | |
| દેજો ઈસુ ખ્રિસ્તને સદા; | |
| આપણો એકલો તે તારનારો, | |
| હાલેલૂયા, સ્તુતિ કરો |
Phonetic English
| Stuti, saamathry, mahima badha | |
| Dejo Isu Khristane sada; | |
| Aapano ekalo te taaranaaro, | |
| Haalelooya, stuti karo |