526: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૫૨૬ - પિતાને મહિમા == {| |+૫૨૬ - પિતાને મહિમા |- | |પિતાને મહિમા, વળી પુત્ર..." |
|||
| Line 15: | Line 15: | ||
| | | | ||
|ત્રિએકી પ્રભો ઓ, ત્રિધન્ય મનાજો. | |ત્રિએકી પ્રભો ઓ, ત્રિધન્ય મનાજો. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+526 - Pitaane Mahima | |||
|- | |||
| | |||
|Pitaane mahima, vali putrane, ha. | |||
|- | |||
| | |||
|Tane ho, shubhaatma sada te mahima | |||
|- | |||
| | |||
|Sadaakaal evo gunee- gauravi ho. | |||
|- | |||
| | |||
|Trieki prabho o, tridhanya manaajo. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 21:27, 27 August 2013
૫૨૬ - પિતાને મહિમા
| પિતાને મહિમા, વળી પુત્રને, હા. | |
| તને હો, શુભાત્મા સદા તે મહિમા | |
| સદાકાળ એવો ગુણી- ગૌરવી હો. | |
| ત્રિએકી પ્રભો ઓ, ત્રિધન્ય મનાજો. |
Phonetic English
| Pitaane mahima, vali putrane, ha. | |
| Tane ho, shubhaatma sada te mahima | |
| Sadaakaal evo gunee- gauravi ho. | |
| Trieki prabho o, tridhanya manaajo. |