553: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
mNo edit summary |
|||
| Line 4: | Line 4: | ||
|+૫૫૩ - ખ્રિસ્તની સુંદરતા | |+૫૫૩ - ખ્રિસ્તની સુંદરતા | ||
|- | |- | ||
|ખ્રિસ્તની સુંદરતા અને પવિત્રતા, | |ખ્રિસ્તની સુંદરતા અને પવિત્રતા, | ||
|- | |||
|તેની કરુણા પણ દીસો મારામાં; | |તેની કરુણા પણ દીસો મારામાં; | ||
|- | |||
|દિવ્ય શુદ્ધ આત્મા ! શુદ્ધ કર મારો આત્મા, | |દિવ્ય શુદ્ધ આત્મા ! શુદ્ધ કર મારો આત્મા, | ||
|- | |||
|કે દીસે મારાં ખ્રિસ્તની સુંદરતા. | |કે દીસે મારાં ખ્રિસ્તની સુંદરતા. | ||
|} | |} | ||
Revision as of 09:19, 23 March 2016
૫૫૩ - ખ્રિસ્તની સુંદરતા
| ખ્રિસ્તની સુંદરતા અને પવિત્રતા, |
| તેની કરુણા પણ દીસો મારામાં; |
| દિવ્ય શુદ્ધ આત્મા ! શુદ્ધ કર મારો આત્મા, |
| કે દીસે મારાં ખ્રિસ્તની સુંદરતા. |
Phonetic English
| Khristani sundarata | ||
| Ane pavitrata, | ||
| Teni karuna pan | ||
| Deeso maaraamaan; | ||
| Divya shuddh aatma ! | ||
| Shuddh kar maaro aatma, | ||
| Ke deese maaraan | ||
| Khristani sundarata. |
Image
Media
Media - Hymn Tune : Let The Beauty of Jesus