516: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૫૧૬ - ઈસુ સદા તેવો જ રહે છે == {| |+૫૧૬ - ઈસુ સદા તેવો જ રહે છે |- | |આજ ને કા..." |
|||
| Line 31: | Line 31: | ||
| | | | ||
| પણ ઈસુ તેવો જ રહે. | | પણ ઈસુ તેવો જ રહે. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+516 - Isu Sada Tevo J Rahe Che | |||
|- | |||
| | |||
| Aaj ne kaal ne Sarvdaay, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
| Isu tevo j rahe, | |||
|- | |||
| | |||
| Sarv jaay ke badalaay, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
| Isu tevo j rahe, | |||
|- | |||
| | |||
| Dhany tenun naam, dhany tenun naam, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
| dhany tenun naam, | |||
|- | |||
| | |||
| Badalaai to Sarv jaay, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
| Pan Isu tevo j rahe. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 00:41, 28 August 2013
૫૧૬ - ઈસુ સદા તેવો જ રહે છે
| | આજ ને કાલ ને સર્વદાય, | |
| ઈસુ તેવો જ રહે, | ||
| | સર્વ જાય કે બદલાય, | |
| ઈસુ તેવો જ રહે, | ||
| | ધન્ય તેનું નામ, ધન્ય તેનું નામ, | |
| ધન્ય તેનું નામ, | ||
| | બદલાઈ તો સર્વ જાય, | |
| પણ ઈસુ તેવો જ રહે. |
Phonetic English
| | Aaj ne kaal ne Sarvdaay, | |
| Isu tevo j rahe, | ||
| | Sarv jaay ke badalaay, | |
| Isu tevo j rahe, | ||
| | Dhany tenun naam, dhany tenun naam, | |
| dhany tenun naam, | ||
| | Badalaai to Sarv jaay, | |
| Pan Isu tevo j rahe. |