513: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૫૧૩ - ઈસુ મારો મિત્ર == {| |+૫૧૩ - ઈસુ મારો મિત્ર |- | |ઈસુ મરો મિત્ર, ઈસુ મા..." |
|||
| Line 29: | Line 29: | ||
| | | | ||
|ઈસુ મરો નાવિક | |ઈસુ મરો નાવિક | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+513 - Isu Maaro Mitr | |||
|- | |||
| | |||
|Isu maro mitr, Isu maaro mitr, | |||
|- | |||
| | |||
|Isu maro mitr, sahuthi uttam che. (Khare) | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
|Isu maro killo, Isu maaro killo, | |||
|- | |||
| | |||
|Isu maro killo, majboot killo che. (Khare) | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
|Isu maro naavik, Isu maaro naavik, | |||
|- | |||
| | |||
|Isu maro naavik, kushad naavik che. (Khare) | |||
|} | |} | ||
Revision as of 00:36, 28 August 2013
૫૧૩ - ઈસુ મારો મિત્ર
| ઈસુ મરો મિત્ર, ઈસુ મારો મિત્ર, | |
| ઈસુ મરો મિત્ર, સહુથી ઉત્તમ છે. (ખરે) | |
| ઈસુ મરો કિલ્લો, ઈસુ મારો કિલ્લો, | |
| ઈસુ મરો કિલ્લો, મજબૂત કિલ્લો છે. (ખરે) | |
| ઈસુ મરો નાવિક, ઈસુ મારો નાવિક, | |
| ઈસુ મરો નાવિક |
Phonetic English
| Isu maro mitr, Isu maaro mitr, | |
| Isu maro mitr, sahuthi uttam che. (Khare) | |
| Isu maro killo, Isu maaro killo, | |
| Isu maro killo, majboot killo che. (Khare) | |
| Isu maro naavik, Isu maaro naavik, | |
| Isu maro naavik, kushad naavik che. (Khare) |