509: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૫૦૯ - જગને જીવન દેવા કાજ == {| |+૫૦૯ - જગને જીવન દેવા કાજ |- |૧ |ઈસુ આવ્યા જ..." |
|||
| Line 25: | Line 25: | ||
| | | | ||
|કબરમાંથી ઊઠયા ખાસ, સ્વર્ગે ગયા જીવન કાજ. | |કબરમાંથી ઊઠયા ખાસ, સ્વર્ગે ગયા જીવન કાજ. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+509 - Jagne Jeevan Deva Kaaj | |||
|- | |||
|1 | |||
|Isu aavya jagma khaas, jagne jeevan deva kaaj; | |||
|- | |||
| | |||
|Dukho, paapo taadya khaas, jagne jeevan deva kaaj. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Jagni seva kidhi khaas, jagne jeevan deva kaaj; | |||
|- | |||
| | |||
|Ninda, thaththa sahya khaas, jagne jeevan deva kaaj. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Thambhe te jadaya khaas, jagne jeevan deva kaaj; | |||
|- | |||
| | |||
|Kabarmathi uuthaya khaas, swarge gaya jeevan kaaj. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 00:33, 28 August 2013
૫૦૯ - જગને જીવન દેવા કાજ
| ૧ | ઈસુ આવ્યા જગમાં ખાસ, જગને જીવન દેવા કાજ; |
| દુ:ખો, પાપો ટાળ્યાં ખાસ, જગને જીવન દેવા કાજ. | |
| ૨ | જગની સેવા કીધી ખાસ, જગને જીવન દેવા કાજ; |
| નિંદા, ઠઠ્ઠા સહ્યાં ખાસ, જગને જીવન દેવા કાજ. | |
| ૩ | થંભે તે જડાયા ખાસ, જગને જીવન દેવા કાજ; |
| કબરમાંથી ઊઠયા ખાસ, સ્વર્ગે ગયા જીવન કાજ. |
Phonetic English
| 1 | Isu aavya jagma khaas, jagne jeevan deva kaaj; |
| Dukho, paapo taadya khaas, jagne jeevan deva kaaj. | |
| 2 | Jagni seva kidhi khaas, jagne jeevan deva kaaj; |
| Ninda, thaththa sahya khaas, jagne jeevan deva kaaj. | |
| 3 | Thambhe te jadaya khaas, jagne jeevan deva kaaj; |
| Kabarmathi uuthaya khaas, swarge gaya jeevan kaaj. |