507: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૫૦૭ - ઈસુના લોહીથી == {| |+૫૦૭ - ઈસુના લોહીથી |- |ટેક: |લોહીથી, લોહીથી, ઈસુ..." |
|||
| Line 42: | Line 42: | ||
|૬ | |૬ | ||
|સ્વર્ગી નગરમાં પ્રવેશ કરાવજે; લોહીથી. | |સ્વર્ગી નગરમાં પ્રવેશ કરાવજે; લોહીથી. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+507 - Isuna Lohithi | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Lohithi, lohithi, Isuna lohithi. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Maara paapni kshma karaje; lohithi. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Maara paapna daagh bhoonsi naakh; lohithi. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Dile poori tuj shaanti bharaje; lohithi. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Shetaanani saame jay tu deje; lohithi. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Praarthana karva tu himmat deje; lohithi. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|6 | |||
|Swargi nagarma pravesh karaavaje; lohithi. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 00:31, 28 August 2013
૫૦૭ - ઈસુના લોહીથી
| ટેક: | લોહીથી, લોહીથી, ઈસુના લોહીથી. |
| ૧ | મારાં પાપની ક્ષમા કરજે; લોહીથી. |
| ૨ | મારાં પાપના ડાઘ ભૂંસી નાખ; લોહીથી. |
| ૩ | દિલે પૂરી તુજ શાંતિ ભરજે; લોહીથી. |
| ૪ | શેતાનની સામે જય તું દેજે; લોહીથી. |
| ૫ | પ્રાર્થના કરવા તું હિમ્મત દેજે; લોહીથી. |
| ૬ | સ્વર્ગી નગરમાં પ્રવેશ કરાવજે; લોહીથી. |
Phonetic English
| Tek: | Lohithi, lohithi, Isuna lohithi. |
| 1 | Maara paapni kshma karaje; lohithi. |
| 2 | Maara paapna daagh bhoonsi naakh; lohithi. |
| 3 | Dile poori tuj shaanti bharaje; lohithi. |
| 4 | Shetaanani saame jay tu deje; lohithi. |
| 5 | Praarthana karva tu himmat deje; lohithi. |
| 6 | Swargi nagarma pravesh karaavaje; lohithi. |