505: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૫૦૫ - બાળપ્રેમી ઈસુ == {| |+૫૦૫ - બાળપ્રેમી ઈસુ |- |૧ |પ્રભુ ઈસુ સર્વનો રખ..." |
|||
| Line 35: | Line 35: | ||
| | | | ||
|કોઈ કશાની રે' નહિ બીક, વાધે ગુણ ને શકિત અધિક. | |કોઈ કશાની રે' નહિ બીક, વાધે ગુણ ને શકિત અધિક. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+505 - Baadpremi Isu | |||
|- | |||
|1 | |||
|Prabhu Isu sarvno rakhwaad, chaahe aakha jagna baad; | |||
|- | |||
| | |||
|Rang rangna saghada baad, darekani te le sambhaad. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Maanda, bhookhya ke laachaar, shodhi saune de aadhaar; | |||
|- | |||
| | |||
|Tede saune pota paas, aashisho devano khaas. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Lai khode darshaave prem, dukhione raakhe kshem; | |||
|- | |||
| | |||
|Aave jeo Isu paas, paame sukh ne swargvaas. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Aparaadhoni maafi thaay, shetaan upar jeet pamaay; | |||
|- | |||
| | |||
|Koi kashaani re' nahi beek, baadhe gun ne shakit adhik. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 00:28, 28 August 2013
૫૦૫ - બાળપ્રેમી ઈસુ
| ૧ | પ્રભુ ઈસુ સર્વનો રખવાળ, ચાહે આખા જગનાં બાળ; |
| રંગ રંગના સઘળાં બાળ, દરેકની તે લે સંભાળ. | |
| ૨ | માંદાં, ભૂખ્યાં કે લાચાર, શોધી સૌને દે આધાર; |
| તેડે સૌને પોતા પાસ, આશિષો દેવાનો ખાસ. | |
| ૩ | લઈ ખોળે દર્શાવે પ્રેમ, દુ:ખીઓને રાખે ક્ષેમ; |
| આવે જેઓ ઈસુ પાસ, પામે સુખ ને સ્વર્ગવાસ. | |
| ૪ | અપરાધોની માફી થાય, શેતાન ઉપર જીત પમાય; |
| કોઈ કશાની રે' નહિ બીક, વાધે ગુણ ને શકિત અધિક. |
Phonetic English
| 1 | Prabhu Isu sarvno rakhwaad, chaahe aakha jagna baad; |
| Rang rangna saghada baad, darekani te le sambhaad. | |
| 2 | Maanda, bhookhya ke laachaar, shodhi saune de aadhaar; |
| Tede saune pota paas, aashisho devano khaas. | |
| 3 | Lai khode darshaave prem, dukhione raakhe kshem; |
| Aave jeo Isu paas, paame sukh ne swargvaas. | |
| 4 | Aparaadhoni maafi thaay, shetaan upar jeet pamaay; |
| Koi kashaani re' nahi beek, baadhe gun ne shakit adhik. |