504: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૫૦૪ - ઈશ્વર પ્રીતિ છે == {| |+૫૦૪ - ઈશ્વર પ્રીતિ છે |- |૧ |વંદો, વંદો, સર્વ ન..." |
|||
| Line 11: | Line 11: | ||
|૨ | |૨ | ||
|આભાર માનો, સર્વ નાનાં બાળો; દેવ પ્રેમ છે, દેવ પ્રેમ છે. | |આભાર માનો, સર્વ નાનાં બાળો; દેવ પ્રેમ છે, દેવ પ્રેમ છે. | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|- | |- | ||
||- | |૩ | ||
|સ્તુતિ કરો, સર્વ નાનાં બાળો; દેવ પ્રેમ છે, દેવ પ્રેમ છે. | |||
|- | |||
| | | | ||
|- | |- | ||
Revision as of 13:56, 5 August 2013
૫૦૪ - ઈશ્વર પ્રીતિ છે
| ૧ | વંદો, વંદો, સર્વ નાનાં બાળો; દેવ પ્રેમ છે, દેવ પ્રેમ છે. |
| ૨ | આભાર માનો, સર્વ નાનાં બાળો; દેવ પ્રેમ છે, દેવ પ્રેમ છે. |
| ૩ | સ્તુતિ કરો, સર્વ નાનાં બાળો; દેવ પ્રેમ છે, દેવ પ્રેમ છે. |
| ૪ | પ્રાર્થના કરો, સર્વ નાનાં બાળો; દેવ પ્રેમ છે, દેવ પ્રેમ છે. |
| ૫ | તેને ચાહો, સર્વ નાનાં બાળો; દેવ પ્રેમ છે, દેવ પ્રેમ છે. |
| ૬ | તેને માનો, સર્વ નાનાં બાળો; દેવ પ્રેમ છે, દેવ પ્રેમ છે. |
| ૭ | ભજન કરો, સર્વ નાનાં બાળો; દેવ પ્રેમ છે, દેવ પ્રેમ છે. |