500: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૫૦૦ - અંગોનો ખરો ઉપયોગ == {| |+૫૦૦ - અંગોનો ખરો ઉપયોગ |- |૧ |નાના હાથો શું ..." |
|||
| Line 47: | Line 47: | ||
| | | | ||
|પ્રભુ, એ કૃપા આપ. | |પ્રભુ, એ કૃપા આપ. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+500 - Angono Kharo Upayog | |||
|- | |||
|1 | |||
|Naana haatho shun kare reejhavava svargi baap ? | |||
|- | |||
| | |||
|Deenone dai shake sahaay, haathothi evi seva thaay, | |||
|- | |||
| | |||
|Prabhu, e krapa aap. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Naana hotho shun kare reejhavava svargi baap ? | |||
|- | |||
| | |||
|Stuti ne praarthana thai shake, maayaalu vaato kahi shake, | |||
|- | |||
| | |||
|Prabhu, e krapa aap. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Naana hotho shun kare reejhavava svargi baap ? | |||
|- | |||
| | |||
|Te vaanche vaato devatani ne taake svargani bhani, | |||
|- | |||
| | |||
|Prabhu, e krapa aap. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Naanun haiyun shun kare reejhavava svargi baap ? | |||
|- | |||
| | |||
|Prabhu, tun aatma aap amane, ke chaaheeye pita, tujane, | |||
|- | |||
| | |||
|Prabhu, e krapa aap. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 07:46, 27 August 2013
૫૦૦ - અંગોનો ખરો ઉપયોગ
| ૧ | નાના હાથો શું કરે રીઝવવા સ્વર્ગી બાપ ? |
| દીનોને દઈ શકે સહાય, હાથોથી એવી સેવા થાય, | |
| પ્રભુ, એ કૃપા આપ. | |
| ૨ | નાના હોઠો શું કરે રીઝવવા સ્વર્ગી બાપ ? |
| સ્તુતિ ને પ્રાર્થના થઈ શકે, માયાળુ વાતો કહી શકે, | |
| પ્રભુ, એ કૃપા આપ. | |
| ૩ | નાના હોઠો શું કરે રીઝવવા સ્વર્ગી બાપ ? |
| તે વાંચે વાતો દેવતણી ને તાકે સ્વર્ગની ભણી, | |
| પ્રભુ, એ કૃપા આપ. | |
| ૪ | નાનું હૈયું શું કરે રીઝવવા સ્વર્ગી બાપ ? |
| પ્રભુ, તું આત્મા આપ અમને, કે ચાહીએ પિતા, તુજને, | |
| પ્રભુ, એ કૃપા આપ. |
Phonetic English
| 1 | Naana haatho shun kare reejhavava svargi baap ? |
| Deenone dai shake sahaay, haathothi evi seva thaay, | |
| Prabhu, e krapa aap. | |
| 2 | Naana hotho shun kare reejhavava svargi baap ? |
| Stuti ne praarthana thai shake, maayaalu vaato kahi shake, | |
| Prabhu, e krapa aap. | |
| 3 | Naana hotho shun kare reejhavava svargi baap ? |
| Te vaanche vaato devatani ne taake svargani bhani, | |
| Prabhu, e krapa aap. | |
| 4 | Naanun haiyun shun kare reejhavava svargi baap ? |
| Prabhu, tun aatma aap amane, ke chaaheeye pita, tujane, | |
| Prabhu, e krapa aap. |