493: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૪૯૩ - સ્વાર્પણનું ગીત == {| |+૪૯૩ - સ્વાર્પણનું ગીત |- | |૭ સ્વરો |- | |"Jesus, take this h..." |
|||
| Line 59: | Line 59: | ||
| | | | ||
|મારે માટે મૂઓ તું, તારે જ માટે જીવીશ હું. | |મારે માટે મૂઓ તું, તારે જ માટે જીવીશ હું. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+493 - Svaarpananun Geet | |||
|- | |||
| | |||
|7 Svaro | |||
|- | |||
| | |||
|"Jesus, take this heart of mine" | |||
|- | |||
| | |||
|Tune: Mozart or Consecration. | |||
|- | |||
| | |||
|Anu. : D. P. Makvana | |||
|- | |||
|1 | |||
|Isu, maarun diladun le, shuddh ne taarun ja thava de; | |||
|- | |||
| | |||
|Maare maate mooo tun, taare ja maate jeeveesh hun. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Isu svargi sukh mooki, aavyo jagatamaan ootari; | |||
|- | |||
| | |||
|Paapathi chhooto karavaane mooo thambh par muj maate. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Kaantaaothi veendhaayelun joun chhun tenun maathun; | |||
|- | |||
| | |||
|Thambh par dukho khame chhe aha ! Muj par sho prem chhe ! | |||
|- | |||
|4 | |||
|Maarun bahu kathan haiyun Isu taraph khenchaayun; | |||
|- | |||
| | |||
|Kaalavari par oonchakaayo ne te tyaan maran paamyo. | |||
|- | |||
|5 | |||
|Maarun bahu kathan haiyun laeene tene kar pochun; | |||
|- | |||
| | |||
|Maare maate mooo tun, taare ja maate jeeveesh hun. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 07:35, 27 August 2013
૪૯૩ - સ્વાર્પણનું ગીત
| ૭ સ્વરો | |
| "Jesus, take this heart of mine" | |
| Tune: Mozart or Consecration. | |
| અનુ. : ડી. પી. મકવાણા | |
| ૧ | ઈસુ, મારું દિલડું લે, શુદ્ધ ને તારું જ થવા દે; |
| મારે માટે મૂઓ તું, તારે જ માટે જીવીશ હું. | |
| ૨ | ઈસુ સ્વર્ગી સુખ મૂકી, આવ્યો જગતમાં ઊતરી; |
| પાપથી છૂટો કરવાને મૂઓ થંભ પર મુજ માટે. | |
| ૩ | કાંટાઓથી વીંધાયેલું જોઉં છું તેનું માથું; |
| થંભ પર દુ:ખો ખમે છે અહા ! મુજ પર શો પ્રેમ છે ! | |
| ૪ | મારું બહુ કઠણ હૈયું ઈસુ તરફ ખેંચાયું; |
| કાલવરી પર ઊંચકાયો ને તે ત્યાં મરણ પામ્યો. | |
| ૫ | મારું બહુ કઠણ હૈયું લઈને તેને કર પોચું; |
| મારે માટે મૂઓ તું, તારે જ માટે જીવીશ હું. |
Phonetic English
| 7 Svaro | |
| "Jesus, take this heart of mine" | |
| Tune: Mozart or Consecration. | |
| Anu. : D. P. Makvana | |
| 1 | Isu, maarun diladun le, shuddh ne taarun ja thava de; |
| Maare maate mooo tun, taare ja maate jeeveesh hun. | |
| 2 | Isu svargi sukh mooki, aavyo jagatamaan ootari; |
| Paapathi chhooto karavaane mooo thambh par muj maate. | |
| 3 | Kaantaaothi veendhaayelun joun chhun tenun maathun; |
| Thambh par dukho khame chhe aha ! Muj par sho prem chhe ! | |
| 4 | Maarun bahu kathan haiyun Isu taraph khenchaayun; |
| Kaalavari par oonchakaayo ne te tyaan maran paamyo. | |
| 5 | Maarun bahu kathan haiyun laeene tene kar pochun; |
| Maare maate mooo tun, taare ja maate jeeveesh hun. |