439: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૪૩૯ - લગ્ન પછી મંદિરમાં ગાવાનું == {| |+૪૩૯ - લગ્ન પછી મંદિરમાં ગાવાનું..." |
|||
| Line 25: | Line 25: | ||
| | | | ||
|સદા સુખિયારી બને એહ જોડી, અમો માગીએ સર્વ એ હાથ જોડી. | |સદા સુખિયારી બને એહ જોડી, અમો માગીએ સર્વ એ હાથ જોડી. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+439 - Lagn Pachhi Mandiramaan Gaavaanun | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Thayo aaj aa uramaan harsh bhaari, nihaali sabha aa bhali sukhakaari; | |||
|- | |||
| | |||
|Roodi jod aa jodataan joi aaje, deese ekabeeja tanaan sukh kaaje. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Ati opataan aa deese chhe sajode, nahi kaal ke krodh aa jod tode; | |||
|- | |||
| | |||
|Sada snehathi e vase nij dhaame, vale chhe khara sanpathi shubh kaame. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Roodi jod jodi thayaan khushakaari, Prabhu, jodajo eh jaate paghaari; | |||
|- | |||
| | |||
|Sada sukhiyaari bane eh jodi, amo maageeye sarv e haath jodi. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 05:24, 27 August 2013
૪૩૯ - લગ્ન પછી મંદિરમાં ગાવાનું
| ૧ | થયો આજ આ ઉરમાં હર્ષ ભારી, નિહાળી સભા આ ભલી સુખકારી; |
| રૂડી જોડ આ જોડતાં જોઈ આજે, દીસે એકબીજા તણાં સુખ કાજે. | |
| ૨ | અતિ ઓપતાં આ દીસે છે સજોડે, નહિ કાળ કે ક્રોધ આ જોડ તોડે; |
| સદા સ્નેહથી એ વસે નિજ ધામે, વળે છે ખરા સંપથી શુભ કામે. | |
| ૩ | રૂડી જોડ જોડી થયાં ખુશકારી, પ્રભુ, જોડજો એહ જાતે પઘારી; |
| સદા સુખિયારી બને એહ જોડી, અમો માગીએ સર્વ એ હાથ જોડી. |
Phonetic English
| 1 | Thayo aaj aa uramaan harsh bhaari, nihaali sabha aa bhali sukhakaari; |
| Roodi jod aa jodataan joi aaje, deese ekabeeja tanaan sukh kaaje. | |
| 2 | Ati opataan aa deese chhe sajode, nahi kaal ke krodh aa jod tode; |
| Sada snehathi e vase nij dhaame, vale chhe khara sanpathi shubh kaame. | |
| 3 | Roodi jod jodi thayaan khushakaari, Prabhu, jodajo eh jaate paghaari; |
| Sada sukhiyaari bane eh jodi, amo maageeye sarv e haath jodi. |