196: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Rrishujain (talk | contribs) Created page with "==૧૯૬ - ખ્રિસ્ત મારો છે== {| |+૧૯૬ - ખ્રિસ્ત મારો છે |- | |૮, ૬, ૮, ૩, ૮, ૮, ૮, ૩ સ્વર..." |
|||
| Line 1: | Line 1: | ||
==૧૯૬ - ખ્રિસ્ત મારો છે== | ==૧૯૬ - ખ્રિસ્ત મારો છે== | ||
{| | |||
|+૧૯૬ - ખ્રિસ્ત મારો છે | |||
|- | |||
| | |||
|૮, ૬, ૮, ૩, ૮, ૮, ૮, ૩ સ્વરો | |||
|- | |||
| | |||
|"Christ for me" | |||
|- | |||
|૧ | |||
|મન મારું સ્થિર છે તારા પર, ખ્રિસ્ત મારો; | |||
|- | |||
| | |||
|ઠરાવ કીધો છે ખરેખરે, ખ્રિસ્ત મારો. | |||
|- | |||
| | |||
|છે રાજા, યાજક, સદ્ગુરુ, જેણે મને તારણ દીધું; | |||
|- | |||
| | |||
|ને શ્વાસ છે ત્યાં લગ હું ગાઉં, ખ્રિસ્ત મારો. | |||
|- | |||
|૨ | |||
|ધન વિપે છો ફૂલે બીજા ! ખ્રોસ્ત મારો; | |||
|- | |||
| | |||
|ધન તેનુમ્ ખૂટે નહિ કદા, ખ્રિસ્ત મારો; | |||
|- | |||
| | |||
|તમારું સોનું જાય ઘટી, તમારું માન ટકનાર નથીલ્ | |||
|- | |||
| | |||
|મુજ ભાગ સોનું રહેશે સૌકાળ લગી, ખ્રિસ્ત મારો. | |||
|- | |||
|૩ | |||
|હું માંદો અથવા સાજો હોઉં, ખ્રિસ્ત મારો, | |||
|- | |||
| | |||
|જો નિર્ધન અથવા ધનવાન થાઉં, ખ્રિસ્ત મારો; | |||
|- | |||
| | |||
|ને જ્યારે આવશે મૃત્યુકાળ, ને ભવસાગરની મૂકું પાળ, | |||
|- | |||
| | |||
|ત્યારે મને નહિ પડે ફાળ, ખ્રિસ્ત મારો; | |||
|- | |||
|૪ | |||
|હાલ મારું ગીત કોણ ગાઈ શકે, "ખ્રિસ્ત મારો;" | |||
|- | |||
| | |||
|મુજ સત્ય વાટ ને જીવન છે, "ખ્રિસ્ત મારો"; | |||
|- | |||
| | |||
|તો મનોમન ને હાથોહાથ, મેળવીને ચાલીશું સંઘાત, | |||
|- | |||
| | |||
|સૌ દેશમાં પોકારી આ વાત, "ખ્રિસ્ત મારો." | |||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | {| | ||
|+૧૯૬ - ખ્રિસ્ત મારો છે | |+૧૯૬ - ખ્રિસ્ત મારો છે | ||
Revision as of 04:03, 23 August 2013
૧૯૬ - ખ્રિસ્ત મારો છે
| ૮, ૬, ૮, ૩, ૮, ૮, ૮, ૩ સ્વરો | |
| "Christ for me" | |
| ૧ | મન મારું સ્થિર છે તારા પર, ખ્રિસ્ત મારો; |
| ઠરાવ કીધો છે ખરેખરે, ખ્રિસ્ત મારો. | |
| છે રાજા, યાજક, સદ્ગુરુ, જેણે મને તારણ દીધું; | |
| ને શ્વાસ છે ત્યાં લગ હું ગાઉં, ખ્રિસ્ત મારો. | |
| ૨ | ધન વિપે છો ફૂલે બીજા ! ખ્રોસ્ત મારો; |
| ધન તેનુમ્ ખૂટે નહિ કદા, ખ્રિસ્ત મારો; | |
| તમારું સોનું જાય ઘટી, તમારું માન ટકનાર નથીલ્ | |
| મુજ ભાગ સોનું રહેશે સૌકાળ લગી, ખ્રિસ્ત મારો. | |
| ૩ | હું માંદો અથવા સાજો હોઉં, ખ્રિસ્ત મારો, |
| જો નિર્ધન અથવા ધનવાન થાઉં, ખ્રિસ્ત મારો; | |
| ને જ્યારે આવશે મૃત્યુકાળ, ને ભવસાગરની મૂકું પાળ, | |
| ત્યારે મને નહિ પડે ફાળ, ખ્રિસ્ત મારો; | |
| ૪ | હાલ મારું ગીત કોણ ગાઈ શકે, "ખ્રિસ્ત મારો;" |
| મુજ સત્ય વાટ ને જીવન છે, "ખ્રિસ્ત મારો"; | |
| તો મનોમન ને હાથોહાથ, મેળવીને ચાલીશું સંઘાત, | |
| સૌ દેશમાં પોકારી આ વાત, "ખ્રિસ્ત મારો." |
Phonetic English
| ૮, ૬, ૮, ૩, ૮, ૮, ૮, ૩ સ્વરો | |
| "Christ for me" | |
| ૧ | મન મારું સ્થિર છે તારા પર, ખ્રિસ્ત મારો; |
| ઠરાવ કીધો છે ખરેખરે, ખ્રિસ્ત મારો. | |
| છે રાજા, યાજક, સદ્ગુરુ, જેણે મને તારણ દીધું; | |
| ને શ્વાસ છે ત્યાં લગ હું ગાઉં, ખ્રિસ્ત મારો. | |
| ૨ | ધન વિપે છો ફૂલે બીજા ! ખ્રોસ્ત મારો; |
| ધન તેનુમ્ ખૂટે નહિ કદા, ખ્રિસ્ત મારો; | |
| તમારું સોનું જાય ઘટી, તમારું માન ટકનાર નથીલ્ | |
| મુજ ભાગ સોનું રહેશે સૌકાળ લગી, ખ્રિસ્ત મારો. | |
| ૩ | હું માંદો અથવા સાજો હોઉં, ખ્રિસ્ત મારો, |
| જો નિર્ધન અથવા ધનવાન થાઉં, ખ્રિસ્ત મારો; | |
| ને જ્યારે આવશે મૃત્યુકાળ, ને ભવસાગરની મૂકું પાળ, | |
| ત્યારે મને નહિ પડે ફાળ, ખ્રિસ્ત મારો; | |
| ૪ | હાલ મારું ગીત કોણ ગાઈ શકે, "ખ્રિસ્ત મારો;" |
| મુજ સત્ય વાટ ને જીવન છે, "ખ્રિસ્ત મારો"; | |
| તો મનોમન ને હાથોહાથ, મેળવીને ચાલીશું સંઘાત, | |
| સૌ દેશમાં પોકારી આ વાત, "ખ્રિસ્ત મારો." |