397: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૩૯૭ - તે મને સાજો કરે છે == {| |+૩૯૭ - તે મને સાજો કરે છે |- |૧ |સાજો કરે, ધન્..." |
|||
| Line 25: | Line 25: | ||
| | | | ||
|ઉપજાવે આશા મારે ચિત્ત, દેવ સજીવ કરે છે ખચીત. | |ઉપજાવે આશા મારે ચિત્ત, દેવ સજીવ કરે છે ખચીત. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+397 - Te Mane Saajo Kare Che | |||
|- | |||
|1 | |||
|Saajo kare, dhany te naam ! Kirti phelaavun sarv thaam, | |||
|- | |||
| | |||
|Bhayankar rog kidho che door, prabhu muj dukhtaade jarur. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Saajo kare, saajo kare, daivi bade saajo kare; | |||
|- | |||
| | |||
|Gaalile rogo mataadnaar, haal pida maari che taadnaar. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Vishwaasthi maandgee par che jeet, Isunenu vachan maanu nit, | |||
|- | |||
| | |||
|Upajaae aasha maare chitt, dev sanjeev kare che khachit. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 08:40, 27 August 2013
૩૯૭ - તે મને સાજો કરે છે
| ૧ | સાજો કરે, ધન્ય તે નામ ! કીર્તિ ફેલાવું સર્વ ઠામ, |
| ભયંકર રોગ કીધો છે દૂર, પ્રભુ મુજ દુ:ખ ટાળે જરૂર. | |
| ટેક: | સાજો કરે, સાજો કરે, દૈવી બળે સાજો કરે; |
| ગાલીલે રોગો મટાડનાર, હાલ પીડા મારી છે ટાળનાર. | |
| ૨ | વિશ્વાસથી માંદગી પર છે જીત, ઈસુનું વચન માનું નિત, |
| ઉપજાવે આશા મારે ચિત્ત, દેવ સજીવ કરે છે ખચીત. |
Phonetic English
| 1 | Saajo kare, dhany te naam ! Kirti phelaavun sarv thaam, |
| Bhayankar rog kidho che door, prabhu muj dukhtaade jarur. | |
| Tek: | Saajo kare, saajo kare, daivi bade saajo kare; |
| Gaalile rogo mataadnaar, haal pida maari che taadnaar. | |
| 2 | Vishwaasthi maandgee par che jeet, Isunenu vachan maanu nit, |
| Upajaae aasha maare chitt, dev sanjeev kare che khachit. |