381: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૩૮૧ - ઈસુને જય == {| |+૩૮૧ - ઈસુને જય |- |૧ |જય ! જય ! જય ! ઈસુને જય ! |- | |સઘળું સો..." |
|||
| Line 56: | Line 56: | ||
| | | | ||
|સ્વર્ગી જીવન ગાળીશું, ઈસુને જય ! | |સ્વર્ગી જીવન ગાળીશું, ઈસુને જય ! | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+381 - Isune Jay | |||
|- | |||
|1 | |||
|Jay ! Jay ! Jay ! Isune jay ! | |||
|- | |||
| | |||
|Saghadu sopi daishu, jagne jeeti laishu | |||
|- | |||
| | |||
|Sadaa saachaa rahishu; Isune jay ! | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Yuddh ! Yuddh ! Yuddh ! Paapni viruddh; | |||
|- | |||
| | |||
|Zandaa zaali laishu, shooraa sipaai thaishu, | |||
|- | |||
| | |||
|Jeevan rotali khaaishu; Isune jay ! | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Prem ! Prem ! Prem ! Deve kidho tem; | |||
|- | |||
| | |||
|Sauni upar raakhishu, vairi veri naakhushu; | |||
|- | |||
| | |||
|Swargi amrut chaakhishu; Isune jay ! | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Shram ! Shram ! Shram ! Laavavaa Khristni gam; | |||
|- | |||
| | |||
|Darek dukh paapine, temane samajan aapine, | |||
|- | |||
| | |||
|Te par priti raakhine, Isune jay ! | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Aash ! Aash ! Aash ! Khrist par vishwaas; | |||
|- | |||
| | |||
|Vishwaas vade chaalishu, devni aagyaa paadishu, | |||
|- | |||
| | |||
|Swargi jeevan gaadishu, Isune jay ! | |||
|} | |} | ||
Revision as of 22:30, 26 August 2013
૩૮૧ - ઈસુને જય
| ૧ | જય ! જય ! જય ! ઈસુને જય ! |
| સઘળું સોંપી દઈશું, જગને જીતી લઈશું | |
| સદા સાચા રહીશું; ઈસુને જય ! | |
| ૨ | યુદ્ધ ! યુદ્ધ ! યુદ્ધ ! પાપની વિરુદ્ધ; |
| ઝંડા ઝાલી લઈશું, શૂરા સિપાઈ થઈશું, | |
| જીવન રોટલી ખાઈશું; ઈસુને જય ! | |
| ૩ | પ્રેમ ! પ્રેમ ! પ્રેમ ! દેવે કીધો તેમ; |
| સૌની ઉપર રાખીશું, વૈરી વેરી નાખુશું; | |
| સ્વર્ગી અમૃત ચાખીશું; ઈસુને જય ! | |
| ૪ | શ્રમ ! શ્રમ ! શ્રમ ! લાવવા ખ્રિસ્તની ગમ; |
| દરેક દુ:ખી પાપીને, તેમને સમજણ આપીને, | |
| તે પર પ્રીતિ રાખીને, ઈસુને જય ! | |
| ૫ | આશ ! આશ ! આશ ! ખ્રિસ્ત પર વિશ્વાસ; |
| વિશ્વાસ વડે ચાલીશું, દેવની આજ્ઞા પાળીશું, | |
| સ્વર્ગી જીવન ગાળીશું, ઈસુને જય ! |
Phonetic English
| 1 | Jay ! Jay ! Jay ! Isune jay ! |
| Saghadu sopi daishu, jagne jeeti laishu | |
| Sadaa saachaa rahishu; Isune jay ! | |
| 2 | Yuddh ! Yuddh ! Yuddh ! Paapni viruddh; |
| Zandaa zaali laishu, shooraa sipaai thaishu, | |
| Jeevan rotali khaaishu; Isune jay ! | |
| 3 | Prem ! Prem ! Prem ! Deve kidho tem; |
| Sauni upar raakhishu, vairi veri naakhushu; | |
| Swargi amrut chaakhishu; Isune jay ! | |
| 4 | Shram ! Shram ! Shram ! Laavavaa Khristni gam; |
| Darek dukh paapine, temane samajan aapine, | |
| Te par priti raakhine, Isune jay ! | |
| 5 | Aash ! Aash ! Aash ! Khrist par vishwaas; |
| Vishwaas vade chaalishu, devni aagyaa paadishu, | |
| Swargi jeevan gaadishu, Isune jay ! |