357: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૩૫૭ - પવિત્રતા માટે પ્રાર્થના == {| |+૩૫૭ - પવિત્રતા માટે પ્રાર્થના |- |૧..." |
|||
| Line 22: | Line 22: | ||
| | | | ||
|વેરભાવ, ક્રોશ બધા પ્રીતથી ખસેડાય. | |વેરભાવ, ક્રોશ બધા પ્રીતથી ખસેડાય. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+357 - Pavitrata Maate Praarthana | |||
|- | |||
|1 | |||
|Dil maarun le, prabhu, preetithi bharaje, | |||
|- | |||
| | |||
|Khaatari chhe ke taaraathi thaay. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Sarvashaktimaan Isu de chhe pavitaai. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Sandeh ne beek taari haajareemaan rahe nahi, | |||
|- | |||
| | |||
|Verabhaav, krosh badha preetathi khasedaay. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 19:52, 26 August 2013
૩૫૭ - પવિત્રતા માટે પ્રાર્થના
| ૧ | દિલ મારું લે, પ્રભુ, પ્રીતિથી ભરજે, |
| ખાતરી છે કે તારાથી થાય. | |
| ટેક: | સર્વશક્તિમાન ઈસુ દે છે પવિતાઈ. |
| ૨ | સંદેહ ને બીક તારી હાજરીમાં રહે નહિ, |
| વેરભાવ, ક્રોશ બધા પ્રીતથી ખસેડાય. |
Phonetic English
| 1 | Dil maarun le, prabhu, preetithi bharaje, |
| Khaatari chhe ke taaraathi thaay. | |
| Tek: | Sarvashaktimaan Isu de chhe pavitaai. |
| 2 | Sandeh ne beek taari haajareemaan rahe nahi, |
| Verabhaav, krosh badha preetathi khasedaay. |