356: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૩૫૬ - તુજ પર વધુ પ્રેમ == {| |+૩૫૬ - તુજ પર વધુ પ્રેમ |- |૧ |ઓ ખ્રિસ્ત, મુજ પ..." |
|||
| Line 57: | Line 57: | ||
| | | | ||
|ઓ ખ્રિસ્ત, મુજ પ્યાર, મુજ પ્યાર વધાર. | |ઓ ખ્રિસ્ત, મુજ પ્યાર, મુજ પ્યાર વધાર. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+356 - Tuj Par Vadhu Prem | |||
|- | |||
|1 | |||
|O Khrist, muj pyaar vadhaar, muj pyaar vadhaar ! | |||
|- | |||
| | |||
|Tuj charane naamun sheesh, sun muj pokaar; | |||
|- | |||
| | |||
|Hun karagarun aa vaar, o Khrist, muj pyaar vadhaar, | |||
|- | |||
| | |||
|O Khrist, muj pyaar, muj pyaar vadhaar. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Kshanabhangur sukho men shodhyaan apaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Pan tun maaro have tha sarvaadhaar; | |||
|- | |||
| | |||
|Sun tun aa muj pokaar, o Khrist, muj pyaar vahaar, | |||
|- | |||
| | |||
|O Khrist, muj pyaar, muj pyaar vadhaar. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Dilageeti, dukho ne aave je traas, | |||
|- | |||
| | |||
|Devana sau dooto te chhe hitakar khaas; | |||
|- | |||
| | |||
|Temani sang aa vaar; o Khrist, muj pyaar vahaar, | |||
|- | |||
| | |||
|O Khrist, muj pyaar, muj pyaar vadhaar. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Muj chhella udgaaro stut ucharashe, | |||
|- | |||
| | |||
|Sun aa svar madhur muj dil tharashe; | |||
|- | |||
| | |||
|Sun tun aa muj pokaar, o Khrist, muj pyaar vahaar, | |||
|- | |||
| | |||
|O Khrist, muj pyaar, muj pyaar vadhaar. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 19:51, 26 August 2013
૩૫૬ - તુજ પર વધુ પ્રેમ
| ૧ | ઓ ખ્રિસ્ત, મુજ પ્યાર વધાર, મુજ પ્યાર વધાર ! |
| તુજ ચરણે નામું શીશ, સુણ મુજ પોકાર; | |
| હું કરગરું આ વાર, ઓ ખ્રિસ્ત, મુજ પ્યાર વધાર, | |
| ઓ ખ્રિસ્ત, મુજ પ્યાર, મુજ પ્યાર વધાર. | |
| ૨ | ક્ષણભંગુર સુખો મેં શોધ્યાં અપાર, |
| પણ તું મારો હવે થા સર્વાધાર; | |
| સુણ તું આ મુજ પોકાર, ઓ ખ્રિસ્ત, મુજ પ્યાર વહાર, | |
| ઓ ખ્રિસ્ત, મુજ પ્યાર, મુજ પ્યાર વધાર. | |
| ૩ | દિલગીતી, દુ:ખો ને આવે જે ત્રાસ, |
| દેવના સૌ દૂતો તે છે હિતકર ખાસ; | |
| તેમની સંગ આ વાર; ઓ ખ્રિસ્ત, મુજ પ્યાર વહાર, | |
| ઓ ખ્રિસ્ત, મુજ પ્યાર, મુજ પ્યાર વધાર. | |
| ૪ | મુજ છેલ્લા ઉદ્ગારો સ્તુત ઉચરશે, |
| સુણ આ સ્વર મધુર મુજ દિલ ઠરશે; | |
| સુણ તું આ મુજ પોકાર, ઓ ખ્રિસ્ત, મુજ પ્યાર વહાર, | |
| ઓ ખ્રિસ્ત, મુજ પ્યાર, મુજ પ્યાર વધાર. |
Phonetic English
| 1 | O Khrist, muj pyaar vadhaar, muj pyaar vadhaar ! |
| Tuj charane naamun sheesh, sun muj pokaar; | |
| Hun karagarun aa vaar, o Khrist, muj pyaar vadhaar, | |
| O Khrist, muj pyaar, muj pyaar vadhaar. | |
| 2 | Kshanabhangur sukho men shodhyaan apaar, |
| Pan tun maaro have tha sarvaadhaar; | |
| Sun tun aa muj pokaar, o Khrist, muj pyaar vahaar, | |
| O Khrist, muj pyaar, muj pyaar vadhaar. | |
| 3 | Dilageeti, dukho ne aave je traas, |
| Devana sau dooto te chhe hitakar khaas; | |
| Temani sang aa vaar; o Khrist, muj pyaar vahaar, | |
| O Khrist, muj pyaar, muj pyaar vadhaar. | |
| 4 | Muj chhella udgaaro stut ucharashe, |
| Sun aa svar madhur muj dil tharashe; | |
| Sun tun aa muj pokaar, o Khrist, muj pyaar vahaar, | |
| O Khrist, muj pyaar, muj pyaar vadhaar. |