355: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૩૫૫ - ખ્રિસ્તવિરહ == {| |+૩૫૫ - ખ્રિસ્તવિરહ |- |ટેક: |તને છોડીને, ખ્રિસ્ત, ..." |
|||
| Line 41: | Line 41: | ||
|૭ | |૭ | ||
|નમન કરી કરગરીએ દાસો, રાખો ચરણે નિત પાસે. | |નમન કરી કરગરીએ દાસો, રાખો ચરણે નિત પાસે. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+355 - Khristavirah | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Tane chhodeene, Khrist, hun jaaun kaheen ? Jaaun kahi, prabhu, jaaun kaheen? | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Virah re taaro narak bhayankar, bhaase pralaayaanal pethe. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Paapi prakrati tano chhun praani, tuj vin bhaare bhay laage. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Rudiyun tuj vin oolatun thaaye, aa jage soolatun kon kare? | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Tuj sangat vina to mujane, svargasukh pan nahi ja khape. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Vachanaamrat, prabhu, tuj paase chhe, jeevanajal pan tun aape. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|6 | |||
|Dharmaravi tun kshanabhar nahi to ghor bhayankar jag bhaase. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|7 | |||
|Naman kari karagareeye daaso, raakho charane nit paase. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 19:49, 26 August 2013
૩૫૫ - ખ્રિસ્તવિરહ
| ટેક: | તને છોડીને, ખ્રિસ્ત, હું જાઉં કહીં ? જાઉં કહી, પ્રભુ, જાઉં કહીં? |
| ૧ | વિરહ રે તારો નરક ભયંકર, ભાસે પ્રલાયાનળ પેઠે. |
| ૨ | પાપી પ્રકૃતિ તણો છું પ્રાણી, તુજ વિણ ભારે ભય લાગે. |
| ૩ | રુદિયું તુજ વિણ ઊલટું થાયે, આ જગે સૂલટું કોણ કરે? |
| ૪ | તુજ સંગત વિના તો મુજને, સ્વર્ગસુખ પણ નહિ જ ખપે. |
| ૫ | વચનામૃત, પ્રભુ, તુજ પાસે છે, જીવનજળ પણ તું આપે. |
| ૬ | ધર્મરવિ તું ક્ષણભર નહિ તો ઘોર ભયંકર જગ ભાસે. |
| ૭ | નમન કરી કરગરીએ દાસો, રાખો ચરણે નિત પાસે. |
Phonetic English
| Tek: | Tane chhodeene, Khrist, hun jaaun kaheen ? Jaaun kahi, prabhu, jaaun kaheen? |
| 1 | Virah re taaro narak bhayankar, bhaase pralaayaanal pethe. |
| 2 | Paapi prakrati tano chhun praani, tuj vin bhaare bhay laage. |
| 3 | Rudiyun tuj vin oolatun thaaye, aa jage soolatun kon kare? |
| 4 | Tuj sangat vina to mujane, svargasukh pan nahi ja khape. |
| 5 | Vachanaamrat, prabhu, tuj paase chhe, jeevanajal pan tun aape. |
| 6 | Dharmaravi tun kshanabhar nahi to ghor bhayankar jag bhaase. |
| 7 | Naman kari karagareeye daaso, raakho charane nit paase. |