338: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
| Line 45: | Line 45: | ||
| | | | ||
|મારી સાથે અંત સુધી જશે. | |મારી સાથે અંત સુધી જશે. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+338 - Jyaan Prabhu Dore Tyaan Hun Jaeesh | |||
|- | |||
|1 | |||
|Muj traata mane bolaave (3) | |||
|- | |||
| | |||
|"Stambh oonchakeene maari paachhal aav." | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Jyaan te dore, paachhal jaeesh, | |||
|- | |||
| | |||
|Teni saathe sant sudhi jaeesh. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Gethasemaanemaan pan jaeesh, (3) | |||
|- | |||
| | |||
|Teni saathe sant sudhi jaeesh. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Nyaayaasan aagal pan jaeesh, (3) | |||
|- | |||
| | |||
|Teni saathe ant surdha jaeesh. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Te aapashe krapa ne gaurav, (3) | |||
|- | |||
| | |||
|Maari saathe ant sudhi jashe. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 19:20, 26 August 2013
૩૩૮ - જ્યાં પ્રભુ દોરે ત્યાં હું જઈશ
| ૧ | મુજ ત્રાતા મને બોલાવે | (૩) |
| "સ્તંભ ઊંચકીને મારી પાછળ આવ." | ||
| ટેક: | જ્યાં તે દોરે, પાછળ જઈશ, | |
| તેની સાથે સંત સુધી જઈશ. | ||
| ૨ | ગેથસેમાનેમાં પણ જઈશ, | (૩) |
| તેની સાથે સંત સુધી જઈશ. | ||
| ૩ | ન્યાયાસન આગળ પણ જઈશ, | (૩) |
| તેની સાથે અંત સુર્ધા જઈશ. | ||
| ૪ | તે આપશે કૃપા ને ગૌરવ, | (૩) |
| મારી સાથે અંત સુધી જશે. |
Phonetic English
| 1 | Muj traata mane bolaave (3) |
| "Stambh oonchakeene maari paachhal aav." | |
| Tek: | Jyaan te dore, paachhal jaeesh, |
| Teni saathe sant sudhi jaeesh. | |
| 2 | Gethasemaanemaan pan jaeesh, (3) |
| Teni saathe sant sudhi jaeesh. | |
| 3 | Nyaayaasan aagal pan jaeesh, (3) |
| Teni saathe ant surdha jaeesh. | |
| 4 | Te aapashe krapa ne gaurav, (3) |
| Maari saathe ant sudhi jashe. |