322: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૩૨૨ - સહાયને માટે પ્રાર્થના == {| |+૩૨૨ - સહાયને માટે પ્રાર્થના |- |૧ |હે ..." |
|||
| Line 49: | Line 49: | ||
| | | | ||
|ખિસ્ત નિયંતા જ્યારે થાય, ત્યારે સર્વ શત્રુ હરાય. | |ખિસ્ત નિયંતા જ્યારે થાય, ત્યારે સર્વ શત્રુ હરાય. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+322 - Sahaayane Maate Praarthana | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|He prabhu, darshan aapi aaj, dhanya karaav amaaraan kaaj; | |||
|- | |||
| | |||
|He prabhu, jhaankhun karaje door tuj mukhanun dekhaadi noor. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Maran tanun shir raakhi kaam Khriste mookyo svargi thaam; | |||
|- | |||
| | |||
|Paapi janana taaran kaaj kaantaano pan leedho taaj. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Putr, pita ne aatma shuddh, ladajo maara shatru viruddh; | |||
|- | |||
| | |||
|Door karaavi sahu kalpaant daas tane man laavo shaant. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Svarg vishe je paramollaas te to saheen pan chaakhe daas; | |||
|- | |||
| | |||
|Bhootalamaan pan paami prem svarg tanun te jaane kshem. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Isuno je nirmal nyaay tenun daan mane aheen thaay, | |||
|- | |||
| | |||
|To hun shuddh chalaavi yuddh nitya ladun shetaan viruddh. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|6 | |||
|Temaan hun haari na janaar, kaanke Khrist kharo aadhaar; | |||
|- | |||
| | |||
|Khist niyanta jyaare thaay, tyaare sarv shatru haraay. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 11:58, 26 August 2013
૩૨૨ - સહાયને માટે પ્રાર્થના
| ૧ | હે પ્રભુ, દર્શન આપી આજ, ધન્ય કરાવ અમારાં કાજ; |
| હે પ્રભુ, ઝાંખું કરજે દૂર તુજ મુખનું દેખાડી નૂર. | |
| ૨ | મરણ તણું શિર રાખી કામ ખ્રિસ્તે મૂક્યો સ્વર્ગી ઠામ; |
| પાપી જનના તારણ કાજ કાંટાનો પણ લીધો તાજ. | |
| ૩ | પુત્ર, પિતા ને આત્મા શુદ્ધ, લડજો મારા શત્રુ વિરુદ્ધ; |
| દૂર કરાવી સહુ કલ્પાંત દાસ તણે મન લાવો શાંત. | |
| ૪ | સ્વર્ગ વિષે જે પરમોલ્લાસ તે તો સહીં પણ ચાખે દાસ; |
| ભૂતળમાં પણ પામી પ્રેમ સ્વર્ગ તણું તે જાણે ક્ષેમ. | |
| ૫ | ઈસુનો જે નિર્મળ ન્યાય તેનું દાન મને અહીં થાય, |
| તો હું શુદ્ધ ચલાવી યુદ્ધ નિત્ય લડું શેતાન વિરુદ્ધ. | |
| ૬ | તેમાં હું હારી ન જનાર, કાંકે ખ્રિસ્ત ખરો આધાર; |
| ખિસ્ત નિયંતા જ્યારે થાય, ત્યારે સર્વ શત્રુ હરાય. |
Phonetic English
| 1 | He prabhu, darshan aapi aaj, dhanya karaav amaaraan kaaj; |
| He prabhu, jhaankhun karaje door tuj mukhanun dekhaadi noor. | |
| 2 | Maran tanun shir raakhi kaam Khriste mookyo svargi thaam; |
| Paapi janana taaran kaaj kaantaano pan leedho taaj. | |
| 3 | Putr, pita ne aatma shuddh, ladajo maara shatru viruddh; |
| Door karaavi sahu kalpaant daas tane man laavo shaant. | |
| 4 | Svarg vishe je paramollaas te to saheen pan chaakhe daas; |
| Bhootalamaan pan paami prem svarg tanun te jaane kshem. | |
| 5 | Isuno je nirmal nyaay tenun daan mane aheen thaay, |
| To hun shuddh chalaavi yuddh nitya ladun shetaan viruddh. | |
| 6 | Temaan hun haari na janaar, kaanke Khrist kharo aadhaar; |
| Khist niyanta jyaare thaay, tyaare sarv shatru haraay. |