314: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૩૧૪ - પ્રભુ, પાણી આપ == {| |+૩૧૪ - પ્રભુ, પાણી આપ |- | |(પ્રકટેકરણ ૨૨:૧૭ ના સંબ..." |
|||
| Line 39: | Line 39: | ||
|૫ | |૫ | ||
|તરસનિવારક, જીવનદાયક પ્રભુ વિણ નથી ભુવને. | |તરસનિવારક, જીવનદાયક પ્રભુ વિણ નથી ભુવને. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+314 - Prabhu, Paani Aap | |||
|- | |||
| | |||
|(Prakatekaran 22:17 Na Sanbandhamaan Aapano Javaab) | |||
|- | |||
| | |||
|(Paani Gha Paani - E Maraaathi Bhajananun Bhaapaantar) | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Paani aap, prabhu, trashit chhun, paani aap mane. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Na ko nadeenun, na ko koovaanun joeeye jal mujane. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Evun de ke trasha na laage peetaan je phareene. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Sarv jalaashay joi aavyo, thaayo chhun bhameene. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Prabhu Isu, tav jay jay hojo, trapti tuj charane. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Tarasanivaarak, jeevanadaayak prabhu vin nathi bhuvane. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 10:31, 26 August 2013
૩૧૪ - પ્રભુ, પાણી આપ
| (પ્રકટેકરણ ૨૨:૧૭ ના સંબંધમાં આપણો જવાબ) | |
| (પાણી ઘા પાણી - એ મરાાઠી ભજનનું ભાપાંતર) | |
| ટેક: | પાણી આપ, પ્રભુ, તૃષિત છું, પાણી આપ મને. |
| ૧ | ન કો નદીનું, ન કો કૂવાનું જોઈએ જળ મુજને. |
| ૨ | એવું દે કે તૃષા ન લાગે પીતાં જે ફરીને. |
| ૩ | સર્વ જળાશય જોઈ આવ્યો, થાયો છું ભમીને. |
| ૪ | પ્રભુ ઈસુ, તવ જય જય હોજો, તૃપ્તિ તુજ ચરણે. |
| ૫ | તરસનિવારક, જીવનદાયક પ્રભુ વિણ નથી ભુવને. |
Phonetic English
| (Prakatekaran 22:17 Na Sanbandhamaan Aapano Javaab) | |
| (Paani Gha Paani - E Maraaathi Bhajananun Bhaapaantar) | |
| Tek: | Paani aap, prabhu, trashit chhun, paani aap mane. |
| 1 | Na ko nadeenun, na ko koovaanun joeeye jal mujane. |
| 2 | Evun de ke trasha na laage peetaan je phareene. |
| 3 | Sarv jalaashay joi aavyo, thaayo chhun bhameene. |
| 4 | Prabhu Isu, tav jay jay hojo, trapti tuj charane. |
| 5 | Tarasanivaarak, jeevanadaayak prabhu vin nathi bhuvane. |