127: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Rrishujain (talk | contribs) Created page with "==૧૨૭ – ખ્રિસ્તનો મરણ પર જય== {| |+૧૨૭ – ખ્રિસ્તનો મરણ પર જય |- |૧ |ખ્રિસ્ત ..." |
|||
| Line 1: | Line 1: | ||
==૧૨૭ – ખ્રિસ્તનો મરણ પર જય== | ==૧૨૭ – ખ્રિસ્તનો મરણ પર જય== | ||
{| | |||
|+૧૨૭ – ખ્રિસ્તનો મરણ પર જય | |||
|- | |||
|૧ | |||
|ખ્રિસ્ત આજે પામ્યો ઉત્થાન, | |||
|હાલેલૂયા, | |||
|- | |||
| | |||
|દૂતો ગાઓ જયનાં ગાન, | |||
|હાલેલૂયા, | |||
|- | |||
| | |||
|એમ જ ગાઓ, માનવજાત, | |||
|હાલેલૂયા, | |||
|- | |||
| | |||
|ખ્રિસ્તનાં સ્તોત્રો જયની સાથ, | |||
|હાલેલૂયા, | |||
|- | |||
|૨ | |||
|યુદ્ધમાં વેઠી મોતનો માર, | |||
|હાલેલૂયા, | |||
|- | |||
| | |||
|ખ્રિસ્તે સાધ્યો જગદુદ્વાર ! | |||
|હાલેલૂયા, | |||
|- | |||
| | |||
|હવે તે ના મોત દુ:ખ લેનાર, | |||
|હાલેલૂયા, | |||
|- | |||
| | |||
|ને ફરી ના મોત સે'નાર. | |||
|હાલેલૂયા, | |||
|- | |||
|૩ | |||
|શિલા, મુદ્રા ઠર્યા વ્યર્થ, | |||
|હાલેલૂયા, | |||
|- | |||
| | |||
|વ્યર્થ ગઈ ચોકી સમર્થ ! | |||
|હાલેલૂયા, | |||
|- | |||
| | |||
|ઘોરેથી ખ્રિસ્ત આવ્યો બહાર! | |||
|હાલેલૂયા, | |||
|- | |||
| | |||
|ને ઉઘાડયું સ્વર્ગી દ્વાર! | |||
|હાલેલૂયા, | |||
|- | |||
|૪ | |||
|હાલ છે જીવતો ગૌરવી રાય, | |||
|હાલેલૂયા, | |||
|- | |||
| | |||
|મૃત્યુ તારો ડંખ છે કયાંય? | |||
|હાલેલૂયા, | |||
|- | |||
| | |||
|ક્યાં છે આજે મોતનો જય? | |||
|હાલેલૂયા, | |||
|- | |||
| | |||
|ખ્રિસ્તે જીતી ટાળ્યો ભય, | |||
|હાલેલૂયા, | |||
|- | |||
|૫ | |||
|દોરે જ્યાં ગૌરવી ખ્રિસ્ત, | |||
|હાલેલૂયા, | |||
|- | |||
| | |||
|જઈશું તેની પૂઠે નિત, | |||
|હાલેલૂયા, | |||
|- | |||
| | |||
|મોતને આપણે જીતશું, | |||
|હાલેલૂયા, | |||
|- | |||
| | |||
|ખ્રિસ્ત સાથ સદા જીવીશું. | |||
|હાલેલૂયા. | |||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | {| | ||
|+૧૨૭ – ખ્રિસ્તનો મરણ પર જય | |+૧૨૭ – ખ્રિસ્તનો મરણ પર જય | ||
Revision as of 23:54, 16 August 2013
૧૨૭ – ખ્રિસ્તનો મરણ પર જય
| ૧ | ખ્રિસ્ત આજે પામ્યો ઉત્થાન, | હાલેલૂયા, |
| દૂતો ગાઓ જયનાં ગાન, | હાલેલૂયા, | |
| એમ જ ગાઓ, માનવજાત, | હાલેલૂયા, | |
| ખ્રિસ્તનાં સ્તોત્રો જયની સાથ, | હાલેલૂયા, | |
| ૨ | યુદ્ધમાં વેઠી મોતનો માર, | હાલેલૂયા, |
| ખ્રિસ્તે સાધ્યો જગદુદ્વાર ! | હાલેલૂયા, | |
| હવે તે ના મોત દુ:ખ લેનાર, | હાલેલૂયા, | |
| ને ફરી ના મોત સે'નાર. | હાલેલૂયા, | |
| ૩ | શિલા, મુદ્રા ઠર્યા વ્યર્થ, | હાલેલૂયા, |
| વ્યર્થ ગઈ ચોકી સમર્થ ! | હાલેલૂયા, | |
| ઘોરેથી ખ્રિસ્ત આવ્યો બહાર! | હાલેલૂયા, | |
| ને ઉઘાડયું સ્વર્ગી દ્વાર! | હાલેલૂયા, | |
| ૪ | હાલ છે જીવતો ગૌરવી રાય, | હાલેલૂયા, |
| મૃત્યુ તારો ડંખ છે કયાંય? | હાલેલૂયા, | |
| ક્યાં છે આજે મોતનો જય? | હાલેલૂયા, | |
| ખ્રિસ્તે જીતી ટાળ્યો ભય, | હાલેલૂયા, | |
| ૫ | દોરે જ્યાં ગૌરવી ખ્રિસ્ત, | હાલેલૂયા, |
| જઈશું તેની પૂઠે નિત, | હાલેલૂયા, | |
| મોતને આપણે જીતશું, | હાલેલૂયા, | |
| ખ્રિસ્ત સાથ સદા જીવીશું. | હાલેલૂયા. |
Phonetic English
| ૧ | ખ્રિસ્ત આજે પામ્યો ઉત્થાન, | હાલેલૂયા, |
| દૂતો ગાઓ જયનાં ગાન, | હાલેલૂયા, | |
| એમ જ ગાઓ, માનવજાત, | હાલેલૂયા, | |
| ખ્રિસ્તનાં સ્તોત્રો જયની સાથ, | હાલેલૂયા, | |
| ૨ | યુદ્ધમાં વેઠી મોતનો માર, | હાલેલૂયા, |
| ખ્રિસ્તે સાધ્યો જગદુદ્વાર ! | હાલેલૂયા, | |
| હવે તે ના મોત દુ:ખ લેનાર, | હાલેલૂયા, | |
| ને ફરી ના મોત સે'નાર. | હાલેલૂયા, | |
| ૩ | શિલા, મુદ્રા ઠર્યા વ્યર્થ, | હાલેલૂયા, |
| વ્યર્થ ગઈ ચોકી સમર્થ ! | હાલેલૂયા, | |
| ઘોરેથી ખ્રિસ્ત આવ્યો બહાર! | હાલેલૂયા, | |
| ને ઉઘાડયું સ્વર્ગી દ્વાર! | હાલેલૂયા, | |
| ૪ | હાલ છે જીવતો ગૌરવી રાય, | હાલેલૂયા, |
| મૃત્યુ તારો ડંખ છે કયાંય? | હાલેલૂયા, | |
| ક્યાં છે આજે મોતનો જય? | હાલેલૂયા, | |
| ખ્રિસ્તે જીતી ટાળ્યો ભય, | હાલેલૂયા, | |
| ૫ | દોરે જ્યાં ગૌરવી ખ્રિસ્ત, | હાલેલૂયા, |
| જઈશું તેની પૂઠે નિત, | હાલેલૂયા, | |
| મોતને આપણે જીતશું, | હાલેલૂયા, | |
| ખ્રિસ્ત સાથ સદા જીવીશું. | હાલેલૂયા. |