123: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Rrishujain (talk | contribs) |
|||
| Line 33: | Line 33: | ||
|ટેક: | |ટેક: | ||
|હાલેલૂયા ! હાલેલૂયા ! હાલેલૂયા ! | |હાલેલૂયા ! હાલેલૂયા ! હાલેલૂયા ! | ||
|- | |||
|૧ | |||
|હે બાળો, આજે ગાઈએ; | |||
|- | |||
| | |||
|આકાશી મોટો રાય જે | |||
|- | |||
| | |||
|ઊઠયો વિજય માંય તે. | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|હાલેલૂયા. | |||
|- | |||
|૨ | |||
|આદિત્યની પ્રભા થઈ, | |||
|- | |||
| | |||
|વિશ્વાસી નારીઓ તહીં | |||
|- | |||
| | |||
|ઈસુને શોધતી ગઈ. | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|હાલેલૂયા. | |||
|- | |||
|૩ | |||
|દૂતે દીધી વધામણી | |||
|- | |||
| | |||
|તે નારીને પ્રભુ તણી : | |||
|- | |||
| | |||
|ગયો ગાલીલની ભણી. | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|હાલેલૂયા. | |||
|- | |||
|૪ | |||
|ભેગા મળ્યા'તા શિષ્યો જ્યાં | |||
|- | |||
| | |||
|કહ્યું ઈસુએ આવી ત્યાં : | |||
|- | |||
| | |||
|થાઓ તમોને શાંતતા. | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|હાલેલૂયા. | |||
|- | |||
|૫ | |||
|થોમાએ સુણી વાત એ, | |||
|- | |||
| | |||
|લાવ્યો ઘણી જ ભ્રાંત તે; | |||
|- | |||
| | |||
|ન માન્યો તેણે નાથને. | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|હાલેલૂયા. | |||
|- | |||
|૬ | |||
|ઈસુ કહે, રે જો મને, | |||
|- | |||
| | |||
|આ હાથ, પગ, કૂખને; | |||
|- | |||
| | |||
|વિશ્વાસી થા, કહું તને. | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|હાલેલૂયા. | |||
|- | |||
|૭ | |||
|નિહાળતાં ઈસુ ભણી, | |||
|- | |||
| | |||
|ભ્રાંતિ ટળી થોમા તણી; | |||
|- | |||
| | |||
|તે બોલ્યો, દેવ ને ઘણી! | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|હાલેલૂયા. | |||
|- | |||
|૮ | |||
|દીઠા વિના શ્રદ્ધા ઘરે, | |||
|- | |||
| | |||
|તેઓને ધન્ય છે ખરે ! | |||
|- | |||
| | |||
|અનંત સુખ તે ધરે. | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|હાલેલૂયા. | |||
|- | |||
|૯ | |||
|થાઓ સુખી આ સુદિને, | |||
|- | |||
| | |||
|સ્તવો પ્રભુને ગાયને, | |||
|- | |||
| | |||
|સ્તુતિ કરો ખરે મને. | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|હાલેલૂયા. | |||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+123 - Punarutthaananu Geet | |||
|- | |||
| | |||
|8 Swaro | |||
|- | |||
| | |||
|"O sons and daughers, | |||
|let us sing" | |||
|- | |||
|Tune : | |||
|O Filii et Filiae | |||
|- | |||
| | |||
|(Mantinmaathi) | |||
|- | |||
|Kartaa : | |||
|Jeen Tisarent | |||
|- | |||
| | |||
|(Mru. 1494) | |||
|- | |||
|Angrezi Anu. : | |||
|Jone M. Neel | |||
|- | |||
| | |||
|(1818-66) | |||
|- | |||
|Anu. : | |||
|Kaa. Maa. Ratnagraahi | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Haaleluyaa ! Haaleluyaa ! હાલેલૂયા ! | |||
|- | |- | ||
|૧ | |૧ | ||
Revision as of 11:30, 15 August 2013
૧૨૩ - પુનરુત્થાનનું ગીત
| ૮ સ્વરો | ||
| "O sons and daughers, | let us sing" | |
| Tune : | O Filii et Filiae | |
| (લઁટિનમાંથી) | ||
| કર્તા : | જીન ટીસરેન્ટ | |
| (મૃ. ૧૪૯૪) | ||
| અંગ્રેજી અનુ. : | જોન એમ. નીલ | |
| (૧૮૧૮-૬૬) | ||
| અનુ. : | કા. મા. રત્નગ્રાહી | |
| ટેક: | હાલેલૂયા ! હાલેલૂયા ! હાલેલૂયા ! | |
| ૧ | હે બાળો, આજે ગાઈએ; | |
| આકાશી મોટો રાય જે | ||
| ઊઠયો વિજય માંય તે. | ||
| હાલેલૂયા. | ||
| ૨ | આદિત્યની પ્રભા થઈ, | |
| વિશ્વાસી નારીઓ તહીં | ||
| ઈસુને શોધતી ગઈ. | ||
| હાલેલૂયા. | ||
| ૩ | દૂતે દીધી વધામણી | |
| તે નારીને પ્રભુ તણી : | ||
| ગયો ગાલીલની ભણી. | ||
| હાલેલૂયા. | ||
| ૪ | ભેગા મળ્યા'તા શિષ્યો જ્યાં | |
| કહ્યું ઈસુએ આવી ત્યાં : | ||
| થાઓ તમોને શાંતતા. | ||
| હાલેલૂયા. | ||
| ૫ | થોમાએ સુણી વાત એ, | |
| લાવ્યો ઘણી જ ભ્રાંત તે; | ||
| ન માન્યો તેણે નાથને. | ||
| હાલેલૂયા. | ||
| ૬ | ઈસુ કહે, રે જો મને, | |
| આ હાથ, પગ, કૂખને; | ||
| વિશ્વાસી થા, કહું તને. | ||
| હાલેલૂયા. | ||
| ૭ | નિહાળતાં ઈસુ ભણી, | |
| ભ્રાંતિ ટળી થોમા તણી; | ||
| તે બોલ્યો, દેવ ને ઘણી! | ||
| હાલેલૂયા. | ||
| ૮ | દીઠા વિના શ્રદ્ધા ઘરે, | |
| તેઓને ધન્ય છે ખરે ! | ||
| અનંત સુખ તે ધરે. | ||
| હાલેલૂયા. | ||
| ૯ | થાઓ સુખી આ સુદિને, | |
| સ્તવો પ્રભુને ગાયને, | ||
| સ્તુતિ કરો ખરે મને. | ||
| હાલેલૂયા. |
Phonetic English
| 8 Swaro | ||
| "O sons and daughers, | let us sing" | |
| Tune : | O Filii et Filiae | |
| (Mantinmaathi) | ||
| Kartaa : | Jeen Tisarent | |
| (Mru. 1494) | ||
| Angrezi Anu. : | Jone M. Neel | |
| (1818-66) | ||
| Anu. : | Kaa. Maa. Ratnagraahi | |
| Tek: | Haaleluyaa ! Haaleluyaa ! હાલેલૂયા ! | |
| ૧ | હે બાળો, આજે ગાઈએ; | |
| આકાશી મોટો રાય જે | ||
| ઊઠયો વિજય માંય તે. | ||
| હાલેલૂયા. | ||
| ૨ | આદિત્યની પ્રભા થઈ, | |
| વિશ્વાસી નારીઓ તહીં | ||
| ઈસુને શોધતી ગઈ. | ||
| હાલેલૂયા. | ||
| ૩ | દૂતે દીધી વધામણી | |
| તે નારીને પ્રભુ તણી : | ||
| ગયો ગાલીલની ભણી. | ||
| હાલેલૂયા. | ||
| ૪ | ભેગા મળ્યા'તા શિષ્યો જ્યાં | |
| કહ્યું ઈસુએ આવી ત્યાં : | ||
| થાઓ તમોને શાંતતા. | ||
| હાલેલૂયા. | ||
| ૫ | થોમાએ સુણી વાત એ, | |
| લાવ્યો ઘણી જ ભ્રાંત તે; | ||
| ન માન્યો તેણે નાથને. | ||
| હાલેલૂયા. | ||
| ૬ | ઈસુ કહે, રે જો મને, | |
| આ હાથ, પગ, કૂખને; | ||
| વિશ્વાસી થા, કહું તને. | ||
| હાલેલૂયા. | ||
| ૭ | નિહાળતાં ઈસુ ભણી, | |
| ભ્રાંતિ ટળી થોમા તણી; | ||
| તે બોલ્યો, દેવ ને ઘણી! | ||
| હાલેલૂયા. | ||
| ૮ | દીઠા વિના શ્રદ્ધા ઘરે, | |
| તેઓને ધન્ય છે ખરે ! | ||
| અનંત સુખ તે ધરે. | ||
| હાલેલૂયા. | ||
| ૯ | થાઓ સુખી આ સુદિને, | |
| સ્તવો પ્રભુને ગાયને, | ||
| સ્તુતિ કરો ખરે મને. | ||
| હાલેલૂયા. |