54: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "==૫૪ - ઈશ્વર સર્વત્ર છે== {| |+૫૪ - ઈશ્વર સર્વત્ર છે |- | |ઝલણા વૃત્ત |- | |“Among the deep..." |
|||
| Line 38: | Line 38: | ||
| | | | ||
|ને કહે, "દોડજે, ખ્રિસ્ત ઈસુ કને, એ ખરો આશરો સર્વ રીતે."દેવનાં. | |ને કહે, "દોડજે, ખ્રિસ્ત ઈસુ કને, એ ખરો આશરો સર્વ રીતે."દેવનાં. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+54 - Ishwar sarvatra che | |||
|- | |||
| | |||
|Jalnaa Vrutta | |||
|- | |||
| | |||
|“Among the deepest shades of night” | |||
|- | |||
|Anu. : | |||
|J.V. S. Taylor. | |||
|- | |||
|Tek : | |||
|Devnaa dhyaanthi gyaan shikhi ghanu sarvadaa satyani saath chalu. | |||
|- | |||
|1 | |||
|Raatnaa pahornaa ghor aandhaarmaa, kon juae mane aem maanu? | |||
|- | |||
| | |||
|Aek je dev che, te mane dekhashe, chkshu teni sadaa shuddh jaanu. Devnaa. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Dev che svargmaa, vaibhave shresth che, paapne krodhathi ae nihaade; | |||
|- | |||
| | |||
|Bhutade kaam je vikshva maate kare, premdshati thaki sarva bhaade.Devnaa. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Jyaa nathi deve aeve sthade rahevaa, naa made shodhtaa aek thaanu; | |||
|- | |||
| | |||
|Krodh teno bade, chukavi te javaa, naa ae sambhve aem jaanu.Devnaa. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Toay mukti prabhu paapthi aapvaa, raah juae nakki puurn prite | |||
|- | |||
| | |||
|Ne kahe, "Dodje, khrist Ishu kane, ae karo aashro sarv rite."Devnaa. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 13:12, 10 August 2013
૫૪ - ઈશ્વર સર્વત્ર છે
| ઝલણા વૃત્ત | |
| “Among the deepest shades of night” | |
| અનુ. : | જે.વી. એસ. ટેલર. |
| ટેક : | દેવના ધ્યાનથી જ્ઞાન શીખી ઘણું સર્વદા સત્યની સાથ ચાલું. |
| ૧ | રાતના પહોરના ઘોર અંધારમાં, કોણ જુાએ મને એમ માનું? |
| એક જે દેવ છે, તે મને દેખશે, ચક્ષુ તેની સદા શુદ્ધ જાણું.દેવનાં. | |
| ૨ | દેવ છે સ્વર્ગમાં, વૈભવે શ્રેષ્ઠ છે, પાપને ક્રોધથી એ નિહાળે; |
| ભૂતળે કામ જે વિક્શ્વ માટે કરે, પ્રેમદષ્ટિ થકી સર્વ ભાળે.દેવનાં. | |
| ૩ | જ્યાં નથી દેવે એવે સ્થળે રહેવા, ના મળે શોધતાં એક ઠાણું; |
| ક્રોધ તેનો બળે, ચૂકવી તે જવા, ના એ સંભવે એમ જાણું.દેવનાં. | |
| ૪ | તોય મુક્તિ પ્રભુ પાપથી આપવા, રાહ જુએ નક્કી પૂર્ણ પ્રીતે |
| ને કહે, "દોડજે, ખ્રિસ્ત ઈસુ કને, એ ખરો આશરો સર્વ રીતે."દેવનાં. |
Phonetic English
| Jalnaa Vrutta | |
| “Among the deepest shades of night” | |
| Anu. : | J.V. S. Taylor. |
| Tek : | Devnaa dhyaanthi gyaan shikhi ghanu sarvadaa satyani saath chalu. |
| 1 | Raatnaa pahornaa ghor aandhaarmaa, kon juae mane aem maanu? |
| Aek je dev che, te mane dekhashe, chkshu teni sadaa shuddh jaanu. Devnaa. | |
| 2 | Dev che svargmaa, vaibhave shresth che, paapne krodhathi ae nihaade; |
| Bhutade kaam je vikshva maate kare, premdshati thaki sarva bhaade.Devnaa. | |
| 3 | Jyaa nathi deve aeve sthade rahevaa, naa made shodhtaa aek thaanu; |
| Krodh teno bade, chukavi te javaa, naa ae sambhve aem jaanu.Devnaa. | |
| 4 | Toay mukti prabhu paapthi aapvaa, raah juae nakki puurn prite |
| Ne kahe, "Dodje, khrist Ishu kane, ae karo aashro sarv rite."Devnaa. |