523: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
| Line 79: | Line 79: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|- | |||
|2 | |2 | ||
|Taari krapaao sarvakaal, | |Taari krapaao sarvakaal, | ||
Revision as of 21:22, 27 August 2013
૫૨૩ - સ્તોત્ર
| ૧ | પ્રભુ જે સર્વશક્તિમાન, | સૌ તેને દેજો મહિમા, માન; | |
| હાલેલૂયા ! હાલેલૂયા ! | |||
| ચારે દિશેથી દરેક દેશ, | ત્રાતાને સ્તવે હર હમેશ; | ||
| હાલેલૂયા ! હાલેલૂયા ! હાલેલૂયા ! | |||
| હાલેલૂયા ! હાલેલૂયા ! | |||
| ૨ | તારી કૃપાઓ સર્વકાળ, | તારાં સુવચન સાથે હાલ; | |
| હાલેલૂયા ! હાલેલૂયા ! | |||
| સૌ વેગળા દેશે સુવર્તમાન, | ફેલાશે ખ્રિસ્ત ત્રાતાનું જ્ઞાન, | ||
| હાલેલૂયા ! હાલેલૂયા ! હાલેલૂયા ! | |||
| હાલેલૂયા ! હાલેલૂયા ! |
Phonetic English
| 1 | Prabhu je sarvashaktimaan, | sau tene dejo mahima, maan; | |
| Haalelooya ! Haalelooya ! | |||
| Chaare dishethi darek desh, | traataane stave har hamesh; | ||
| Haalelooya ! Haalelooya ! Haalelooya ! | |||
| Haalelooya ! Haalelooya ! | |||
| 2 | Taari krapaao sarvakaal, | taaraan suvachan saathe haal; | |
| Haalelooya ! Haalelooya ! | |||
| Sau vegala deshe suvartamaan, | phelaashe Khrist traataanun gyaan, | ||
| Haalelooya ! Haalelooya ! Haalelooya ! | |||
| Haalelooya ! Haalelooya ! |