24: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
| Line 50: | Line 50: | ||
|તેના ચારાના લોક છીએ, | |તેના ચારાના લોક છીએ, | ||
|ને તેનાં ઘેટાં ખાસ. | |ને તેનાં ઘેટાં ખાસ. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+24 – Aavo Aapne Yahovani Aaagad Gaaiae | |||
|- | |||
|1 | |||
|Aavo, aapne sahu gaaiae, | |||
|ishwar stutina gaan, | |||
|- | |||
| | |||
|Re, bhaave bheda thaaiae, | |||
|ne tene daiae maan. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Teni sameep sahu namiae, | |||
|aabhaar ne stuti saath, | |||
|- | |||
| | |||
|Bahu maanthi tene bhajiae, | |||
|te che pavitra naath. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Ishwar che maha gauravvaan, | |||
|sahu bhoop tano te bhoop, | |||
|- | |||
| | |||
|Sahu devothi te shaktimaan, | |||
|tena gun che anup. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Tena haathma jagna udaan, | |||
|teno te che srujanaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Giri-shikaro tena jaan, | |||
|jagno te paalanhaar. | |||
|- | |||
|5 | |||
|Maa'saagar tene banavya, | |||
|ne temane aapi had, | |||
|- | |||
| | |||
|Kori bhoy par jan vasavya, | |||
|teno prem che behad. | |||
|- | |||
|6 | |||
|Aavo, shish nami bhajiae, | |||
|ishwarakartaani paas, | |||
|- | |||
| | |||
|Tena chaaraana lok chiae, | |||
|ne tena gheta khaas. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 04:41, 29 August 2013
૨૪ – આવો આપણે યહોવાની આગળ ગાઈએ
| ૧ | આવો, આપણે સહુ ગાઈએ, | ઈશ્વર સ્તુતિનાં ગાન, |
| રે, ભાવે ભેળાં થાઈએ, | ને તેને દઈએ માન. | |
| ૨ | તેની સમીપ સહુ નમીએ, | આભાર ને સ્તુતિ સાથ, |
| બહુ માનથી તેને ભજીએ, | તે છે પવિત્ર નાથ. | |
| ૩ | ઈશ્વર છે મહા ગૌરવવાન, | સહુ ભૂપ તણો તે ભૂપ, |
| સહુ દેવોથી તે શક્તિમાન, | તેના ગુણ છે અનુપ. | |
| ૪ | તેના હાથમાં જગનાં ઊંડાણ, | તેનો તે છે સૃજનાર, |
| ગિરિ-શિખરો તેનાં જાણ, | જગનો તે પાલનહાર. | |
| ૫ | મા'સાગર તેણે બનાવ્યા, | ને તેમને આપી હદ, |
| કોરી ભોંય પર જન વસાવ્યાં, | તેનો પ્રેમ છે બેહદ. | |
| ૬ | આવો, શીશ નામી ભજીએ, | ઈશ્વરકર્તાની પાસ, |
| તેના ચારાના લોક છીએ, | ને તેનાં ઘેટાં ખાસ. |
Phonetic English
| 1 | Aavo, aapne sahu gaaiae, | ishwar stutina gaan, |
| Re, bhaave bheda thaaiae, | ne tene daiae maan. | |
| 2 | Teni sameep sahu namiae, | aabhaar ne stuti saath, |
| Bahu maanthi tene bhajiae, | te che pavitra naath. | |
| 3 | Ishwar che maha gauravvaan, | sahu bhoop tano te bhoop, |
| Sahu devothi te shaktimaan, | tena gun che anup. | |
| 4 | Tena haathma jagna udaan, | teno te che srujanaar, |
| Giri-shikaro tena jaan, | jagno te paalanhaar. | |
| 5 | Maa'saagar tene banavya, | ne temane aapi had, |
| Kori bhoy par jan vasavya, | teno prem che behad. | |
| 6 | Aavo, shish nami bhajiae, | ishwarakartaani paas, |
| Tena chaaraana lok chiae, | ne tena gheta khaas. |