Hindi79: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૭૯ - યીશુ કે સાથ == {| |+૭૯ - યીશુ કે સાથ |- | |શેતાન કા સામના કરો, ભાગેગા, (૩) |- ..." |
ElanceUser (talk | contribs) mNo edit summary |
||
| (One intermediate revision by one other user not shown) | |||
| Line 39: | Line 39: | ||
|યીશુ સંગ આગે બઢો, ભાગેગા. | |યીશુ સંગ આગે બઢો, ભાગેગા. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+79 - Yishu ke saath | |||
|- | |||
| | |||
|Shetaana kaa saamanaa karo, bhaagegaa, (3) | |||
|- | |||
| | |||
|Vo to pahele se haaraa huaa. (2) | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Vachnako thaame raho, bhaagegaa. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Praarthnaa mein jagruta raho, bhaagegaa. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Stuti - aaraadhanaa karo, bhaagegaa. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Yishu ke naam se bolo, bhaagegaa. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Yishu sanga aage badho, bhaagegaa. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Hindi79.JPG|500px]] | |||
Latest revision as of 09:23, 16 December 2014
૭૯ - યીશુ કે સાથ
| શેતાન કા સામના કરો, ભાગેગા, (૩) | |
| વો તો પહેલે સે હારા હુઆ. (૨) | |
| ૧ | વચનકો થામે રહો, ભાગેગા. |
| ૨ | પ્રાર્થના મેં જાગૃત રહો, ભાગેગા. |
| ૩ | સ્તુતિ - આરાધના કરો, ભાગેગા. |
| ૪ | યીશુ કે નામ સે બોલો, ભાગેગા. |
| ૫ | યીશુ સંગ આગે બઢો, ભાગેગા. |
Phonetic English
| Shetaana kaa saamanaa karo, bhaagegaa, (3) | |
| Vo to pahele se haaraa huaa. (2) | |
| 1 | Vachnako thaame raho, bhaagegaa. |
| 2 | Praarthnaa mein jagruta raho, bhaagegaa. |
| 3 | Stuti - aaraadhanaa karo, bhaagegaa. |
| 4 | Yishu ke naam se bolo, bhaagegaa. |
| 5 | Yishu sanga aage badho, bhaagegaa. |