248: Difference between revisions
Created page with "==૨૪૮ - મહાન વૈદ== {| |+૨૪૮ - મહાન વૈદ |- | |૮, ૭ સ્વરો ને ટેક |- | |"The great Physician now is near" |- |Tune..." |
|||
| (5 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
| Line 66: | Line 66: | ||
|વખાણીશું સુસ્વર્ગમાં ત્રિધન્ય રાય ઈસુ. દૂતના. | |વખાણીશું સુસ્વર્ગમાં ત્રિધન્ય રાય ઈસુ. દૂતના. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+248 - Mahaan Vaid | |||
|- | |||
| | |||
|8, 7 Svaro Ne Tek | |||
|- | |||
| | |||
|"The great physician now is near" | |||
|- | |||
|Tune: | |||
|S.S. 49 | |||
|- | |||
|Karta: | |||
|W Hunter | |||
|- | |||
|Anu. : | |||
|J. V. S. Tailor | |||
|- | |||
|1 | |||
|Mahaan vaid paas chhe, daya bharel Isu; | |||
|- | |||
| | |||
|Badhe kare dilaaso te, suhno kahe je Isu. Dootana. | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Dootana vakhaahnma, maanasona gaanama, | |||
|- | |||
| | |||
|Shreshth sarv taanama Isu dhanya Isu. Dootana. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Kshama kare kukarmani, dayaane kaaj Isu; | |||
|- | |||
| | |||
|Dharo suchaal dharmani, aape sutaaj Isu. Dootana. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Sajeev to thayel je, tridhanya thaay Isu; | |||
|- | |||
| | |||
|Daya maha karel chhe, bhaju suraay Isu. Dootana. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Adharm dosh door chhe, kare upaay Isu; | |||
|- | |||
| | |||
|Umang poorn ur chhe, dhare sunyaay Isu. Dootana. | |||
|- | |||
|5 | |||
|Tamo badha vakhaahnajo pavitra naam Isu; | |||
|- | |||
| | |||
|Dhari sudharm maanajo, apaar naam Isu. Dootana. | |||
|- | |||
|6 | |||
|Juvaan, vraddh, sahu karo, kahe je kaam Isu; | |||
|- | |||
| | |||
|Shrame subhaav sahu dharo, booji sunaam Isu. Dootana. | |||
|- | |||
|7 | |||
|Pachhi chadhe to svargama, pratyaksh thaay Isu; | |||
|- | |||
| | |||
|Vakhaahnishu susvargama tridhanya raay Isu. Dootana. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj248.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Sympathy - Sung By Mr.Samuel Macwan== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:248 Mahan Vaidh.mp3}}}} | |||