278: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૨૭૮ - મારાં પાપ મટાડ == {| |+૨૭૮ - મારાં પાપ મટાડ |- | |૮, ૮, ૮, ૬ સ્વરો |- | |કર્ત..." |
|||
| (7 intermediate revisions by 5 users not shown) | |||
| Line 13: | Line 13: | ||
|- | |- | ||
|૧ | |૧ | ||
|હે ઈસુ, જગતના તારનાર, એકલો પાપને દૂર કરનાર; | |હે ઈસુ, જગતના તારનાર, તું એકલો પાપને દૂર કરનાર; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| Line 22: | Line 22: | ||
|- | |- | ||
|૨ | |૨ | ||
|મુજ | |મુજ ગરીબ પાસે નથી પુણ, પણ મારે માથે આત્મિક ઋણ; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| Line 63: | Line 63: | ||
|તો ત્યારે માગવું પડશે નહિ કે મારાં પાપ મટાડ. | |તો ત્યારે માગવું પડશે નહિ કે મારાં પાપ મટાડ. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+278 - Maara Paap Mataad | |||
|- | |||
| | |||
|8, 8, 8, 6 Swaro | |||
|- | |||
| | |||
|Kartaa: J. Wales | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|He Isu, jagatana taaranaar, tu aekalo paapane door karanaar; | |||
|- | |||
| | |||
|Taari daya anant apaar, tu maara paap mataad. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Mujh garib paase nathi pun, pan maare maathe aatmik ruhn; | |||
|- | |||
| | |||
|He traata, maari arajee sun, ne maara paap mataad. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Te sahyu lok maate marahn, ne aem ja karyu paapaharahn; | |||
|- | |||
| | |||
|He traata, aavu tujh sharahn, tu maara paap mataad. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Maara par chadhayo paapano bhaar tethi hu narake dubanaar; | |||
|- | |||
| | |||
|Dayaahdu Isu, mane taar, ne maara paap mataad. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Paapathi bahu thayo mane traas, pan have taara par vishwaas; | |||
|- | |||
| | |||
|Mane na thava de niraash, tu maara paap mataad. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|6 | |||
|Paap upar mane fatteh de, aakaashama taari paase le; | |||
|- | |||
| | |||
|To tyaare maagavu padashe nahi ke maara paap mataad. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj278.JPG|500px]] | |||
==Media - Sung By Mr.Samuel Macwan== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:278.mp3}}}} | |||
Latest revision as of 19:23, 18 August 2022
૨૭૮ - મારાં પાપ મટાડ
| ૮, ૮, ૮, ૬ સ્વરો | |
| કર્તા: જે. વાલેસ | |
| ૧ | હે ઈસુ, જગતના તારનાર, તું એકલો પાપને દૂર કરનાર; |
| તારી દયા અનંત અપાર, તું મારાં પાપ મટાડ. | |
| ૨ | મુજ ગરીબ પાસે નથી પુણ, પણ મારે માથે આત્મિક ઋણ; |
| હે ત્રાતા, મારી અરજી સુણ, ને મારાં પાપ મટાડ. | |
| ૩ | તેં સહ્યું લોક માટે મરણ, ને એમ જ કર્યું પાપહરણ; |
| હે ત્રાતા, આવું તુજ શરણ, તું મારાં પાપ મટાડ. | |
| ૪ | મારા પર ચઢયો પાપનો ભાર તેથી હું નરકે ડૂબનાર; |
| દયાળુ ઈસુ, મને તાર, ને મારાં પાપ મટાડ. | |
| ૫ | પાપથી બહુ થયો મને ત્રાસ, પણ હવે તારા પર વિશ્વાસ; |
| મને ન થવા દે નિરાશ, તું મારાં પાપ મટાડ. | |
| ૬ | પાપ ઉપર મને ફત્તેહ દે, આકાશમાં તારી પાસે લે; |
| તો ત્યારે માગવું પડશે નહિ કે મારાં પાપ મટાડ. |
Phonetic English
| 8, 8, 8, 6 Swaro | |
| Kartaa: J. Wales | |
| 1 | He Isu, jagatana taaranaar, tu aekalo paapane door karanaar; |
| Taari daya anant apaar, tu maara paap mataad. | |
| 2 | Mujh garib paase nathi pun, pan maare maathe aatmik ruhn; |
| He traata, maari arajee sun, ne maara paap mataad. | |
| 3 | Te sahyu lok maate marahn, ne aem ja karyu paapaharahn; |
| He traata, aavu tujh sharahn, tu maara paap mataad. | |
| 4 | Maara par chadhayo paapano bhaar tethi hu narake dubanaar; |
| Dayaahdu Isu, mane taar, ne maara paap mataad. | |
| 5 | Paapathi bahu thayo mane traas, pan have taara par vishwaas; |
| Mane na thava de niraash, tu maara paap mataad. | |
| 6 | Paap upar mane fatteh de, aakaashama taari paase le; |
| To tyaare maagavu padashe nahi ke maara paap mataad. |
Image
Media - Sung By Mr.Samuel Macwan