272: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૨૭૨ - જેવો છું તેવો જ == {| |+૨૭૨ - જેવો છું તેવો જ |- | |૮ સ્વરો |- | |"Just as I am without one p..." |
|||
| (11 intermediate revisions by 6 users not shown) | |||
| Line 8: | Line 8: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|"Just as I am without one | |"Just as I am without one plea" | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| Line 61: | Line 61: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| | |લઈ બહારની બીક, ને આગ જે ઉર, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| Line 88: | Line 88: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|કર ક્ષમા, શુદ્ધ, | |કર ક્ષમા, શુદ્ધ, છૂટકો ને તાર, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| Line 103: | Line 103: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|મુજ બંધન સૌ તોડયાં | |મુજ બંધન સૌ તોડયાં ભારી, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| Line 111: | Line 111: | ||
|દેવના હલવાન, હું આવું છું ! | |દેવના હલવાન, હું આવું છું ! | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+272 - Jevo Choo Tevo Ja | |||
|- | |||
| | |||
|8 Swaro | |||
|- | |||
| | |||
|"Just as I am without one plea" | |||
|- | |||
| | |||
|Tune: Woodworth | |||
|- | |||
| | |||
|Kartaa: Charlotte Elliot, | |||
|- | |||
| | |||
|1789-1871 | |||
|- | |||
| | |||
|Anu. : Yusaf Dhanajeebhaai | |||
|- | |||
|1 | |||
|Hoo choo tevoj, hak vinaa aaj, | |||
|- | |||
| | |||
|Pan vahevaadyu tujh rakt mujh kaaj, | |||
|- | |||
| | |||
|Ne mujane tede tujh avaaj, | |||
|- | |||
| | |||
|Devana halavaan, hoo aavu choo ! | |||
|- | |||
|2 | |||
|Hoo choo tevoj, thobhu nahi, | |||
|- | |||
| | |||
|Jaate mujh daagh dhova chahi, | |||
|- | |||
| | |||
|Tujh rakt sau daagh kaadhashe sahi | |||
|- | |||
| | |||
|Devana halavaan, hoon aavu choo ! | |||
|- | |||
|3 | |||
|Hoon choo tevoj, asthir ne door, | |||
|- | |||
| | |||
|Ne manama yuddh, shanka bharpoor, | |||
|- | |||
| | |||
|Lai bahaarni bik, ne aag je ur, | |||
|- | |||
| | |||
|Devana halavaan, hoon aavu choo ! | |||
|- | |||
|4 | |||
|Hoon choo tevoj, andh ne lachaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Dashti, dhan ne manano uddhaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Je joine te tujama mahdanaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Devana halavaan, hoon aavu choo ! | |||
|- | |||
|5 | |||
|Hoon choo tevoj, kar angikaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Kar kshamaa, shuddh, chootako ne taar, | |||
|- | |||
| | |||
|Che tujh vachan par mujh aadhaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Devana halavaan, hoon aavu choo ! | |||
|- | |||
|6 | |||
|Hoon choo tevoj, tujh preet nyaari, | |||
|- | |||
| | |||
|Mujh bandhan sau todaya bhaare, | |||
|- | |||
| | |||
|Taaro ja thava ichchha maari, | |||
|- | |||
| | |||
|Devana halavaan, hoon aavu choo ! | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj272.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Woodworth == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:Woodworth +.mp3}}}} | |||
==Media - Hymn Tune : Woodworth - Sung By C.Vanveer== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio | |||
|url={{filepath:272 Hu Chu Tevoj_Cassette.mp3}}}} | |||
Latest revision as of 21:40, 15 March 2017
૨૭૨ - જેવો છું તેવો જ
| ૮ સ્વરો | |
| "Just as I am without one plea" | |
| Tune: Woodworth | |
| કર્તા: શાલાઁટ એલીઅટ, | |
| ૧૭૮૯-૧૮૭૧ | |
| અનુ. : યૂસફ ધનજીભાઈ | |
| ૧ | હું છું તેવો જ, હક વિના આજ, |
| પણ વહેવાડયું તુજ રક્ત મુજ કાજ, | |
| ને મુજને તેડે તુજ અવાજ, | |
| દેવના હલવાન, હું આવું છું ! | |
| ૨ | હું છું તેવો જ, થોભુ નહી, |
| જાતે મુજ ડાઘ ધોવા ચહી, | |
| તુજ રક્ત સૌ ડાઘ કાઢશે સહી | |
| દેવના હલવાન, હું આવું છું ! | |
| ૩ | હું છું તેવો જ, અસ્થિર ને દૂર, |
| ને મનમાં યુદ્ધ, શંકા ભરપૂર, | |
| લઈ બહારની બીક, ને આગ જે ઉર, | |
| દેવના હલવાન, હું આવું છું ! | |
| ૪ | હું છું તેવો જ, અંધ ને લાચાર, |
| દષ્ટિ, ધન ને મનનો ઉદ્ધાર, | |
| જે જોઈને તે તુજમાં મળનાર, | |
| દેવના હલવાન, હું આવું છું ! | |
| ૫ | હું છું તેવો જ, કર અંગીકાર, |
| કર ક્ષમા, શુદ્ધ, છૂટકો ને તાર, | |
| છે તુજ વચન પર મુજ આધાર, | |
| દેવના હલવાન, હું આવું છું ! | |
| ૬ | હું છું તેવો જ, તુજ પ્રીત ન્યારી, |
| મુજ બંધન સૌ તોડયાં ભારી, | |
| તારો જ થવા ઈચ્છા મારી, | |
| દેવના હલવાન, હું આવું છું ! |
Phonetic English
| 8 Swaro | |
| "Just as I am without one plea" | |
| Tune: Woodworth | |
| Kartaa: Charlotte Elliot, | |
| 1789-1871 | |
| Anu. : Yusaf Dhanajeebhaai | |
| 1 | Hoo choo tevoj, hak vinaa aaj, |
| Pan vahevaadyu tujh rakt mujh kaaj, | |
| Ne mujane tede tujh avaaj, | |
| Devana halavaan, hoo aavu choo ! | |
| 2 | Hoo choo tevoj, thobhu nahi, |
| Jaate mujh daagh dhova chahi, | |
| Tujh rakt sau daagh kaadhashe sahi | |
| Devana halavaan, hoon aavu choo ! | |
| 3 | Hoon choo tevoj, asthir ne door, |
| Ne manama yuddh, shanka bharpoor, | |
| Lai bahaarni bik, ne aag je ur, | |
| Devana halavaan, hoon aavu choo ! | |
| 4 | Hoon choo tevoj, andh ne lachaar, |
| Dashti, dhan ne manano uddhaar, | |
| Je joine te tujama mahdanaar, | |
| Devana halavaan, hoon aavu choo ! | |
| 5 | Hoon choo tevoj, kar angikaar, |
| Kar kshamaa, shuddh, chootako ne taar, | |
| Che tujh vachan par mujh aadhaar, | |
| Devana halavaan, hoon aavu choo ! | |
| 6 | Hoon choo tevoj, tujh preet nyaari, |
| Mujh bandhan sau todaya bhaare, | |
| Taaro ja thava ichchha maari, | |
| Devana halavaan, hoon aavu choo ! |
Image
Media - Hymn Tune : Woodworth
Media - Hymn Tune : Woodworth - Sung By C.Vanveer