250: Difference between revisions
Created page with "== ૨૫૦ - રે ફરો ! == {| |+૨૫૦ - રે ફરો ! |- | |"O turn ye, O turn ye" |- | |Tune: S. S. 220 |- | |કર્તા: જોસાયા હો..." |
|||
| (8 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
| Line 6: | Line 6: | ||
| | | | ||
|"O turn ye, O turn ye" | |"O turn ye, O turn ye" | ||
|- | |||
| | |||
|૧૧ સ્વરો | |||
|- | |- | ||
| | | | ||
| Line 75: | Line 78: | ||
|ને ખ્રિસ્તની છે કૃપા અથાગ તે જાણો. | |ને ખ્રિસ્તની છે કૃપા અથાગ તે જાણો. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+250 - Re Pharo ! | |||
|- | |||
| | |||
|11 Svaro | |||
|- | |||
| | |||
|"O turn ye, O turn ye" | |||
|- | |||
|Tune: | |||
|S. S. 220 | |||
|- | |||
|Karta: | |||
|Josaya Hopkins | |||
|- | |||
| | |||
|(Suryaprakash) | |||
|- | |||
|1 | |||
|Re pharo! Re pharo ! Ne naashathi bacho, | |||
|- | |||
| | |||
|Ishvar ati dayaae paase aavyo; | |||
|- | |||
| | |||
|Khrist tamane bolave chhe, aatma pan kahe, | |||
|- | |||
| | |||
|Ne aakaashi dooto pan aamantrahn de. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Tamane shun laage chhe ke vaar lagaadaye ! | |||
|- | |||
| | |||
|Man shuddh thai jashe ne paap bandhan tootashe ? | |||
|- | |||
| | |||
|Na, na, em to nahi thaay; atyaare ja aavo, | |||
|- | |||
| | |||
|Ne karashe saaja tamane vaid aatmaano. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Pastaavo karanaarane Isu sveekaare; | |||
|- | |||
| | |||
|A khush khabar maanava kon vaar lagaade ? | |||
|- | |||
| | |||
|Re bhaarathi laadelaan, visaamo paamo; | |||
|- | |||
| | |||
|Khrist paase aavi teni preet ajamaavo. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Kem bhookhe maro chhe ? Hya khoraak chhe bahu, | |||
|- | |||
| | |||
|Krupa paami shake chhe Isuni sahu; | |||
|- | |||
| | |||
|Jo manma shak hoy to ajamaavi juo, | |||
|- | |||
| | |||
|Ne Khristani chhe krupa athaag te jaano. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj250.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Expostulation - Sung By Mr.Samuel Macwan == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:250.mp3}}}} | |||