550: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૫૫૦ - ભોજન સમય માટે == {| |+૫૫૦ - ભોજન સમય માટે |- | |પ્રભુ ! તેં દીધું આ, |- | | |જ..." |
|||
| (3 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
| Line 32: | Line 32: | ||
|જીવનબળ આત્મા પણ ધરે. | |જીવનબળ આત્મા પણ ધરે. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+550 - Bhojan Samay Maate | |||
|- | |||
| | |||
|Prabhu ! Ten deedhun aa, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Jaman sukhane kaaj tanana, | |||
|- | |||
| | |||
|Karyaaan chhe aabhaari, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Am hraday; svaami bhavanana. | |||
|- | |||
| | |||
|Prabhu ! Aashisho de, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Tuj preet taki bhojan pare, | |||
|- | |||
| | |||
|Male trapti dehe, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Jeevanabal aatma pan dhare. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj550.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel Raag : Bhimpalasi, As like 17 No.Of Song== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:550 Prabhu Te Didhu Aa_Shikharani(17)_Johnson Mama.mp3}}}} | |||
Latest revision as of 03:13, 4 October 2016
૫૫૦ - ભોજન સમય માટે
| પ્રભુ ! તેં દીધું આ, | ||
| જમણ સુખને કાજ તનના, | ||
| કર્યાાં છે આભારી, | ||
| અમ હ્રદય; સ્વામી ભવનના. | ||
| પ્રભુ ! આશિષો દે, | ||
| તુજ પ્રીત તકી ભોજન પરે, | ||
| મળે તૃપ્તિ દેહે, | ||
| જીવનબળ આત્મા પણ ધરે. |
Phonetic English
| Prabhu ! Ten deedhun aa, | ||
| Jaman sukhane kaaj tanana, | ||
| Karyaaan chhe aabhaari, | ||
| Am hraday; svaami bhavanana. | ||
| Prabhu ! Aashisho de, | ||
| Tuj preet taki bhojan pare, | ||
| Male trapti dehe, | ||
| Jeevanabal aatma pan dhare. |
Image
Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel Raag : Bhimpalasi, As like 17 No.Of Song