517: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૫૧૭ - નિર્વિકાર ઈસુ == {| |+૫૧૭ - નિર્વિકાર ઈસુ |- | |આજ ને કાલ ને સર્વદા કા..." |
|||
| (5 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
| Line 32: | Line 32: | ||
|સર્વમાં હું સદા ખ્રિસ્ત પ્હેરું. | |સર્વમાં હું સદા ખ્રિસ્ત પ્હેરું. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+517 - Nirvikaar Isu | |||
|- | |||
| | |||
|Aaj ne kaal ne sarvda kaadama | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Khrist to tehano te rahe che; | |||
|- | |||
| | |||
|Sarv kai jaay ne sarv palataay, pan | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Khrist to tyaahano tyaa rahe che; | |||
|- | |||
| | |||
|Dhany che naam ae, dhany che kaam ae | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Sarvama Sarvda Khrist keru; | |||
|- | |||
| | |||
|Pritithi, bhaktithi, harshathi, sukhthi | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Sarvama hoon sada Khrist pheru. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj517.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:517 Aaj Ne Kal Ne Sarvda_Johnson Mama.mp3}}}} | |||
Latest revision as of 23:01, 2 October 2016
૫૧૭ - નિર્વિકાર ઈસુ
| આજ ને કાલ ને સર્વદા કાળમાં | ||
| ખ્રિસ્ત તો તેહનો તે રહે છે; | ||
| સર્વ કંઈ જાય ને સર્વ પલટાય, પણ | ||
| ખ્રિસ્ત તો ત્યાંહનો ત્યાં રહે છે; | ||
| ધન્ય છે નામ એ, ધન્ય છે કામ એ | ||
| સર્વમાં સર્વદા ખ્રિસ્ત કેરું; | ||
| પ્રીતિથી, ભક્તિથી, હર્ષથી, સુખથી | ||
| સર્વમાં હું સદા ખ્રિસ્ત પ્હેરું. |
Phonetic English
| Aaj ne kaal ne sarvda kaadama | ||
| Khrist to tehano te rahe che; | ||
| Sarv kai jaay ne sarv palataay, pan | ||
| Khrist to tyaahano tyaa rahe che; | ||
| Dhany che naam ae, dhany che kaam ae | ||
| Sarvama Sarvda Khrist keru; | ||
| Pritithi, bhaktithi, harshathi, sukhthi | ||
| Sarvama hoon sada Khrist pheru. |
Image
Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel