504: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
| (3 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
| Line 41: | Line 41: | ||
|ભજન કરો, સર્વ નાનાં બાળો; દેવ પ્રેમ છે, દેવ પ્રેમ છે. | |ભજન કરો, સર્વ નાનાં બાળો; દેવ પ્રેમ છે, દેવ પ્રેમ છે. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+504 - Ishvar Preeti Chhe | |||
|- | |||
|1 | |||
|Vando, vando, sarv naanaan baalo; dev prem chhe, dev prem chhe. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Aabhaar maano, sarv naanaan baalo; dev prem chhe, dev prem chhe. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Stuti karo, sarv naanaan baalo; dev prem chhe, dev prem chhe. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Praarthana karo, sarv naanaan baalo; dev prem chhe, dev prem chhe. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Tene chaaho, sarv naanaan baalo; dev prem chhe, dev prem chhe. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|6 | |||
|Tene maano, sarv naanaan baalo; dev prem chhe, dev prem chhe. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|7 | |||
|Bhajan karo, sarv naanaan baalo; dev prem chhe, dev prem chhe. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj504.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Bonner - Sung By Mr.Samuel Macwan== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:504.mp3}}}} | |||
Latest revision as of 19:43, 26 September 2021
૫૦૪ - ઈશ્વર પ્રીતિ છે
| ૧ | વંદો, વંદો, સર્વ નાનાં બાળો; દેવ પ્રેમ છે, દેવ પ્રેમ છે. |
| ૨ | આભાર માનો, સર્વ નાનાં બાળો; દેવ પ્રેમ છે, દેવ પ્રેમ છે. |
| ૩ | સ્તુતિ કરો, સર્વ નાનાં બાળો; દેવ પ્રેમ છે, દેવ પ્રેમ છે. |
| ૪ | પ્રાર્થના કરો, સર્વ નાનાં બાળો; દેવ પ્રેમ છે, દેવ પ્રેમ છે. |
| ૫ | તેને ચાહો, સર્વ નાનાં બાળો; દેવ પ્રેમ છે, દેવ પ્રેમ છે. |
| ૬ | તેને માનો, સર્વ નાનાં બાળો; દેવ પ્રેમ છે, દેવ પ્રેમ છે. |
| ૭ | ભજન કરો, સર્વ નાનાં બાળો; દેવ પ્રેમ છે, દેવ પ્રેમ છે. |
Phonetic English
| 1 | Vando, vando, sarv naanaan baalo; dev prem chhe, dev prem chhe. |
| 2 | Aabhaar maano, sarv naanaan baalo; dev prem chhe, dev prem chhe. |
| 3 | Stuti karo, sarv naanaan baalo; dev prem chhe, dev prem chhe. |
| 4 | Praarthana karo, sarv naanaan baalo; dev prem chhe, dev prem chhe. |
| 5 | Tene chaaho, sarv naanaan baalo; dev prem chhe, dev prem chhe. |
| 6 | Tene maano, sarv naanaan baalo; dev prem chhe, dev prem chhe. |
| 7 | Bhajan karo, sarv naanaan baalo; dev prem chhe, dev prem chhe. |
Image
Media - Hymn Tune : Bonner - Sung By Mr.Samuel Macwan